• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

QT Game cực HOT đấm bốc với người mình ghét Face Boxing v1.00 s60v5

01239508793minh

umh bạn ơi vẫn vậy mình không cài được Qtmobilitty.sis sau khi kết thuc khau chon ổ để cài mình chọn thể nhớ máy bị đơ khoảng 2 đên 3s rồi báo update erro ừm hình như bản 1.1.3 mình vần cài được máy mình bị sao zậy hay là do bản trước cài chưa gỡ hay sao vậy ??bạn hướng dẫn minhgowx được không ?
bản QT đấy tớ test rùi yên tâm đi. :)

denho9x

bạn ơi mình không cài được Qt, nó intall đến hết 2 cái C++ gì đó thỳ hiện lên dòng " Qt is not upgradable (- 10256), continue anway? "

denho9x

ở trong còn 1 số file k cần thiết nữa
QT chỉ có hơn 12mb thôi :))
xoá bản cũ đi , cái bản mới vào và nhớ viết bài có dấu
bạn ơi mình không cài được Qt, nó intall đến hết 2 cái C++ gì đó thỳ hiện lên dòng " Qt is not upgradable (- 10256), continue anway? "

b0m_lx

đây là bản QT gì thế anh. up sao không up mỗi cái QT thôi down tận 141mb.
http://www.pdaviet.net/showthread.php?139599-File-cài-đặt-QT-4.7.3-cho-PFW-C6v20-v40-amp-N97v12-v30
bản này đính kèm trong cfw , lười k muốn tìm cái bản của anh gà khô :))
don gian nhu ban noi thi minh da~ lam tu rat lâu rùi hjx minh an vô chỗ đó lúc nào máy cũng báo là app manager full....đại loại như vậy mình đã cài cái batuninsst...(phần mềm gỡ bỏ ững dụng ) mà không thấy hiện mấy file qt để xóa hjx?
4mat lại máy và cài lại, máy bạn đã bị lỗi
cứ yes cho nó chạy tiếp , nó báo thế thôi nhưng vẫn đc
vì có thể xung đột với mod của fw :))

Jay_Chou

Active Member
umh bạn ơi vẫn vậy mình không cài được Qtmobilitty.sis sau khi kết thuc khau chon ổ để cài mình chọn thể nhớ máy bị đơ khoảng 2 đên 3s rồi báo update erro ừm hình như bản 1.1.3 mình vần cài được máy mình bị sao zậy hay là do bản trước cài chưa gỡ hay sao vậy ??bạn hướng dẫn minhgowx được không ?

cậu gỡ bản trước ra rồi cài lại. không thì 4mat máy rồi cài.

cài vào bị lỗi font là lỗi gì nhỉ

như cái giả lập GBA cũng lỗi font mà ^^ cậu đổi về font bt là khỏi bệnh ngay.

01239508793minh

he he cai fuoc roi hay ghe ta!!!!

umh cai nut luc minh chup anh truc tiep sao cuu do đơ ấn mãi mới chụp được nên bị đứa mình ghét cũng tò mò xem......kết quả là hjx

Chỉnh sửa cuối:

style144

hix hix, 5530 cài cfw 7.1 của pác dangquy197 ai ngờ cái fw đó nó ko cài đc qt, kok chơi đc òi , tiếc qá :(:)(:)((