• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

QT Game cực HOT đấm bốc với người mình ghét Face Boxing v1.00 s60v5

anhquang206

mình không capture hình được bạn ơi, chỉ lấy tiwf file trong máy ra được thôi
mình xài 5230

b0m_lx

mình không capture hình được bạn ơi, chỉ lấy tiwf file trong máy ra được thôi
mình xài 5230

chụp hình bình thường nhé bạn
mọi người dùng có bị vậy đâu
chụp hình hơi khó 1 tí , xong thì bạn phải điền tên mới chơi đc nha :))

01239508793minh

ban oi mình cài rồi nhưng la cai qt vo the nhớ cài xong có 3 file là env... và notific... và mirir .....và một cái qmlvie gì đó mình cài hết rồi cài ứng dụng qt nào cũng bị đơ ?????cài xong thấy cái icon mà ko ấn vô được ?? nick chat mình là : dark_and_warr có gì bạn pm luôn được không mình rất cần phần mềm này
thank!

b0m_lx

ban oi mình cài rồi nhưng la cai qt vo the nhớ cài xong có 3 file là env... và notific... và mirir .....và một cái qmlvie gì đó mình cài hết rồi cài ứng dụng qt nào cũng bị đơ ?????cài xong thấy cái icon mà ko ấn vô được ?? nick chat mình là : dark_and_warr có gì bạn pm luôn được không mình rất cần phần mềm này
thank!

đã gửi QT bản hoàn chỉnh vào nick yahoo rùi nhé

b0m_lx

minh dang dow hjx file qt ban up nang gap 10 lan cua minh cai vao may' umh ma co can fai xoa ban cu~ ko ha ban

ở trong còn 1 số file k cần thiết nữa
QT chỉ có hơn 12mb thôi :))
xoá bản cũ đi , cái bản mới vào và nhớ viết bài có dấu

b0m_lx

ban dang online ak pm nick chat minh duoc ko minh cung ko biet go bo nhu nao minh dung s60v5 cua 5800 dang chay fw c6
bạn vào
Cài Đặt => Quản lý ứng dụng => Ứng dụng đã cài đặt => chọn cái gì mà bạn muốn gỡ => tuỳ chọn => gỡ bỏ cài đặt

Jay_Chou

Active Member

dow cái này về xong giải nén ra sẽ có 1 ổ là QT
cài là ok
http://www.mediafire.com/?4zxzoz31cr59nrb

đây là bản QT gì thế anh. up sao không up mỗi cái QT thôi down tận 141mb.

bạn oi qt mobitility.sis bị lỗi update err help

bạn dùng CFW à?
thế dùng bản QT edited cho CFW ở đây nhé.

http://www.pdaviet.net/showthread.php?139599-File-cài-đặt-QT-4.7.3-cho-PFW-C6v20-v40-amp-N97v12-v30

01239508793minh

don gian nhu ban noi thi minh da~ lam tu rat lâu rùi hjx minh an vô chỗ đó lúc nào máy cũng báo là app manager full....đại loại như vậy mình đã cài cái batuninsst...(phần mềm gỡ bỏ ững dụng ) mà không thấy hiện mấy file qt để xóa hjx?
bạn vào
Cài Đặt => Quản lý ứng dụng => Ứng dụng đã cài đặt => chọn cái gì mà bạn muốn gỡ => tuỳ chọn => gỡ bỏ cài đặt