• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

QT Game cực HOT đấm bốc với người mình ghét Face Boxing v1.00 s60v5

jack_hunter97

HẾT GAME GIỐNG CON CU ( GAME BẮN ẾCH ĐÓ ) BÂY GIỜ TỚI GAME NÀY CHẮC CHẮN KO LÂU SÂU QT SẼ HOT HƠN NHÌU DRIOD NHÌN CÒN PHẢI XOẮN SĂP GIỐNG THỜI N GAGE ĐÂY ( CẦU MONG HUY HOÀNG MÃI MÃI )

ducbang1907

bản này vẫn chưa hoàn chỉnh lắm,ko lưu đc nhiều face của đối thủ,chọn ảnh hơi bất tiện vì ko xem trước đc ảnh

b0m_lx

bản này vẫn chưa hoàn chỉnh lắm,ko lưu đc nhiều face của đối thủ,chọn ảnh hơi bất tiện vì ko xem trước đc ảnh

uh phải chịu thôi
nhà sản xuất đầu tư có vậy thôi mà :))
ps : bạn nhiều kẻ thù vậy hả =))

jack_hunter97

game như vây là quá hay òi ko thể đòi hỏi thêm phen này mốt tác giả làm con bản hoàn chỉnh cho chơi

lastlov3

Góp ý với bom_lx. Ảnh màn hình cứ post 2 tấm lên cho dễ coi chứ đừng để nháy qua nháy lại như thế. Xem nhức hết cả mắt mà chẳng thấy đc j nhiều cả.

b0m_lx

Góp ý với bom_lx. Ảnh màn hình cứ post 2 tấm lên cho dễ coi chứ đừng để nháy qua nháy lại như thế. Xem nhức hết cả mắt mà chẳng thấy đc j nhiều cả.

:p tui xem vẫn bình thường mà :D
làm thế nào cho đỡ tốn diện tích mà =))

gothicness

sao mình chạy vào biểu tượng game thì nó không vào được mà cũng chẳng báo lỗi gì cả.hjx.mình dùng X6 đã hack, bạn nào giúp mình với, mình nghiền trò này quá, không đánh được tiếc lắm

wangsang1104

sao mình chạy vào biểu tượng game thì nó không vào được mà cũng chẳng báo lỗi gì cả.hjx.mình dùng X6 đã hack, bạn nào giúp mình với, mình nghiền trò này quá, không đánh được tiếc lắm

bạn cài qt bản 4.7.3 chưa trò này của bác hay lắm nhưng khi vào chụp hình thì phải chụp thật nhanh k nó out ra ngoài

gothicness

cài qt là đánh được hả bạn..cảm ơn bạn trước nha..để mình cài thử xem sao..hj