• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

QT Game cực HOT đấm bốc với người mình ghét Face Boxing v1.00 s60v5

mylove90

Banned
game nay choi tren iphone hay lam, chup cai mat roi ghep vo nguoi cu the la đấm đấm đá đá nhin cai mat thâm tím buon cuoi lam

Ducvabi

Cai Face Boxing nay choi vui phet, moi toi la moi profile chi add duoc co 1 face, voi ca dong tac danh dam nhanh qua, choi hoi kho, bom_lx xem the nao lam tiep ver 2.0 cho ae choi nhe! (sorry, onl dien thoai nen viet ko dau)

b0m_lx

Cai Face Boxing nay choi vui phet, moi toi la moi profile chi add duoc co 1 face, voi ca dong tac danh dam nhanh qua, choi hoi kho, bom_lx xem the nao lam tiep ver 2.0 cho ae choi nhe! (sorry, onl dien thoai nen viet ko dau)

mình có phải nhà sản xuất đâu :))

haitayhaiem

sao còn tiếng Tàu khựa hả mấy bác? Lúc add ảnh của mình,trong file đây, toàn tàu khựa,lúc viết tên nhân vật nữa,tàu khựa ba bựa tiếp...buồn cái lỗi này

nhoxkyo97

sao còn tiếng Tàu khựa hả mấy bác? Lúc add ảnh của mình,trong file đây, toàn tàu khựa,lúc viết tên nhân vật nữa,tàu khựa ba bựa tiếp...buồn cái lỗi này
Ko koá gj là hòan hão kã bác àk. Nói vậy thui chứ cũg chưa test nửa. Làm biến cài qt. :D

b0m_lx

:D chắc bọn khựa làm :))
trên máy mình hiện ô vuông

masda

Game này cài sao nó cứ vào ổ C vậy b0m_lx. mặc dù khi cài chọn E, mà khi cài xong thì lại thấy trong C.

b0m_lx

Game này cài sao nó cứ vào ổ C vậy b0m_lx. mặc dù khi cài chọn E, mà khi cài xong thì lại thấy trong C.

biết chết liền :))
mình hay cài game ổ C nên k để ý :D

ndt95

tui cài thấy nó ghi là thiếu thành phần Qt là sao... Khắc phục kiểu gì???

jack_hunter97

í ẹ hình như là ko có nhưng bạn tìm đại icon nào rùi chèn vô đi chứ game này mình hết thik play òi