• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Quick Lock - Khoá máy chỉ với 1 chạm ;;)

JohnyNguyen

Quick Lock - Đây là một ứng dụng rất ... cool :-? nó cho phép bạn khóa màn hình chủ chỉ với một chạm duy nhất
Thấy soft khá đơn giản,nhưng biết đâu lại tiện lợi cho ae nên up lên :D soft không có menu,tuỳ chọn gì,cài xong chỉ cần đưa icon của soft ra ngoài homescreen là xong --> Chọt vào --> Khoá máy tức thì ;;)

Ae lưu ý,đây ko phải là 1 soft,chỉ là mod code tạo icon để khoá máy cho tiện --> Ko chạy nền,ko tốn ram & pin gì hết --> ko thể đem ra so sánh với các soft khoá máy nhé ! :D
P/s Không yêu cũng đừng nên nói lời cay đắng nhé bạn :D

Quick Lock - Khoá máy chỉ với 1 chạm

Chỉnh sửa cuối:

Dragon459

Manager
không yêu lắm.nhưng soft này thêm 1 lựa chọn cho các loại khóa 1 chạm:)).sẽ test

JohnyNguyen

không yêu lắm.nhưng soft này thêm 1 lựa chọn cho các loại khóa 1 chạm:)).sẽ test

Có gì mà test chứ :p cài xong là có icon --> chọt vào là khoá --> đơn giản,tiện dụng như "chạm là mở homescreen" của Vip ngoanrazor ;;) phải ko vip,e biết vip kết mấy loại "edit code" thế này lắm :)) =))

Dragon459

Manager
Có gì mà test chứ :p cài xong là có icon --> chọt vào là khoá --> đơn giản,tiện dụng như "chạm là mở homescreen" của Vip ngoanrazor ;;) phải ko vip,e biết vip kết mấy loại "edit code" thế này lắm :)) =))
thì test tốc độ khóa chớ gì nữa.kết nhất là cái khóa trong spb đó.chạm vào tắt cái rụp.
chứ bộ ông nghĩ tui test cái chi?????
thằng nào ngon hơn thì xài.không ngon thì good bye em yêu thôi

NTiolanDatluu

thêm 1 sự lựa chọn mới, giống như easy keylock!
Mình dùng phím gạt hông quen rồi nên đôi khi cài mấy soft này ko dùng, khi nào nhớ thì dùng :))

avencast

ôi thế mỗi lần mở thì mắc bấm nút àh? :-?:-?:-?
chỉ ưa slide unlock thui, sờ cái sensor là tự động mở lên ,hok fai? bấm nút;;);;)

jack_hunter97

Có ứng dụng nào chạm vào để chế độ im lặng kô mà nhìn cái homescreen của chủ topic đẹp nhỉ ước gì có file sis cài khỏi flash

Dragon459

Manager
giờ ms cài vô được.cả chiều nay mắc công chuyện.quên cài.giờ ms cài.cảm nhận là nhanh hơn cái lockscreen roài.xài thằng này đổi gió vây.
bác zôn ni chí nguyễn có cái icon nào khác đẹp hơn không.cho xin để thay cho em nó.có mỗi cái icon khoe ở màn hình chủ mà "ấu" thì ...;;)
:))

Dragon459

Manager
làm vừa khóa vừa mở đi bạn, ko dùng đền phím cứng ý :))
k dùng phím cứng thì lại phải xài đến cảm biến để khởi động màn hình chứ.mà nói chung đây là soft chạm khóa đơn thuần thôi,đừng nâng tầm nó lên làm gì cả

JohnyNguyen

thêm 1 sự lựa chọn mới, giống như easy keylock!
Mình dùng phím gạt hông quen rồi nên đôi khi cài mấy soft này ko dùng, khi nào nhớ thì dùng :))

giờ ms cài vô được.cả chiều nay mắc công chuyện.quên cài.giờ ms cài.cảm nhận là nhanh hơn cái lockscreen roài.xài thằng này đổi gió vây.
thế mở khóa lại phải trượt hả ? :))
Ae lưu ý,đây ko phải là 1 soft,chỉ là mod code tạo icon để khoá máy cho tiện --> Ko chạy nền,ko tốn ram & pin gì hết --> ko thể đem ra so sánh với các soft khoá máy nhé ! :D
bác zôn ni chí nguyễn có cái icon nào khác đẹp hơn không.cho xin để thay cho em nó.có mỗi cái icon khoe ở màn hình chủ mà "ấu" thì ...;;)
:))
icon thì nhiều,có điều cậu "đờ ra gon" muốn mod theo thể loại nào chứ mod xong lại ko hợp với theme cũng phí :))
làm vừa khóa vừa mở đi bạn, ko dùng đền phím cứng ý :))
cài nỳ mình ko đủ trình bạn àh :)) =))

Chỉnh sửa cuối:

Dragon459

Manager
thì bác cứ cho em đóng icon của bác.em về lựa xem cái nào hợp thì xài thui.
thank bác chí "lò gạch "trc nhá:))

ducbang1907

mình vẫn chưa thấy phần mềm nào mà chạm vào tắt luôn cả,toàn bị delay thôi. Dù sao cũng thanks bác chủ thớt

JohnyNguyen

cho mình xin cái fonts chữ dược ko ? mình tim mãi mà ko dược hihi
Font Black Chancery của bạn nè!
thì bác cứ cho em đóng icon của bác.em về lựa xem cái nào hợp thì xài thui.
thank bác chí "lò gạch "trc nhá:))
ko cho :p :)) =)) nói thật là ko có sẵn đâu,"đờ da gon" cứ nói thích style nào tui kiếm cho \-/
P/s I'm Johny thui nhé :p :)) =))
mình vẫn chưa thấy phần mềm nào mà chạm vào tắt luôn cả,toàn bị delay thôi. Dù sao cũng thanks bác chủ thớt
cái này có delay đâu bạn nhỉ :-? nhấn vào là đèn tắt lịm luôn mà :( hay là lúc đấy bạn chạy nhiều soft quá ...-> lag chăng X_X

phamtung8xhd

toàn phải bấm nút trắng ko thì dùng cảm biến để mở khóa, ko có phần mềm nào chọt vào màn hình hiện lên giao diện mở khóa nhỉ ?