• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Quick Lock - Khoá máy chỉ với 1 chạm ;;)

JohnyNguyen

Cập nhật vài icon Quick Lock mình tìm được,thấy đẹp nên up lên,bạn nào thích thì dùng nhé :D quên,đây là file .svg chưa bỏ vào .mif đâu 8-|
toàn phải bấm nút trắng ko thì dùng cảm biến để mở khóa, ko có phần mềm nào chọt vào màn hình hiện lên giao diện mở khóa nhỉ ?
chọt vào màn hình lên giao diện mở khoá thì được mấy tiếng thì máy hết sạch pin hả bạn :p

a2king

chuong trình hay, hoạt đông nhanh, nhưng khi chọt vao ko có tiếng gì hết, với lại rung nhé hơn cái chuong trình easy key lock...

hongthien9686

Cập nhật vài icon Quick Lock mình tìm được,thấy đẹp nên up lên,bạn nào thích thì dùng nhé :D quên,đây là file .svg chưa bỏ vào .mif đâu 8-|

chọt vào màn hình lên giao diện mở khoá thì được mấy tiếng thì máy hết sạch pin hả bạn :p

cái này làm thế nào hả bác? em gà nên không biết! sr! hic!

JohnyNguyen

cái này làm thế nào hả bác? em gà nên không biết! sr! hic!

Hic,cái vụ ảnh .svg áh :( tại mình lười quá nên ko để luôn vào file .mif cho ae luôn được :( bạn biết soft Milf Editor chứ,cái này chuyên dùng để ... Change icons - đổi icon cho V5 :D nếu ko thì bạn thích cái ảnh .svg nào cứ nói mình làm cho \-/ chứ ngại làm tất lắm :( hic
P/s gà mới phải vọc chứ :)) có ai sinh ra đã là diều hâu đâu :)) =)) quên,phượng hoàng cũng được :)) =))

Dragon459

Manager
bác có cài mifeditor thì cho em xin vs.em kiếm mãi mà k được cái này,toàn hofs nc ngoài dow không nổi

JohnyNguyen

bác có cài mifeditor thì cho em xin vs.em kiếm mãi mà k được cái này,toàn hofs nc ngoài dow không nổi
nầy,cho tất cả ae có nhu cầu muốn thay icon ứng dụng/game thủ công :))
Quên,Soft này chạy trên nền tảng python nhé :D có 2 file,phải cài cả 2 soft mới dùng được :D

Chỉnh sửa cuối:

Dragon459

Manager
chiến thôi.có cái này lại thêm nhiều trò nghịch^^.k cần nói thanks đâu bác chí nhỉ?

thanphuc

Quick Lock - Đây là một ứng dụng rất ... cool :-? nó cho phép bạn khóa màn hình chủ chỉ với một chạm duy nhất
Thấy soft khá đơn giản,nhưng biết đâu lại tiện lợi cho ae nên up lên :D soft không có menu,tuỳ chọn gì,cài xong chỉ cần đưa icon của soft ra ngoài homescreen là xong --> Chọt vào --> Khoá máy tức thì ;;)
Quên mất :-? nếu thấy icons không ... đẹp với bộ theme bạn đang dùng --> tự edit lại hoặc pm --> i can help u ... with no fee ;;) :p :))

Ae lưu ý,đây ko phải là 1 soft,chỉ là mod code tạo icon để khoá máy cho tiện --> Ko chạy nền,ko tốn ram & pin gì hết --> ko thể đem ra so sánh với các soft khoá máy nhé ! :D
P/s Không yêu cũng đừng nên nói lời cay đắng nhé bạn :D

Thường thôi, cần chạm màn hình mở đuọc máy

chanhkho1908

joony ơi mình dùng CFW n97 cho 5800, làm thế nào để có widget thời tiết vậy, mình cài spb weather rồi mà ko thấy ở HS

JohnyNguyen

joony ơi mình dùng CFW n97 cho 5800, làm thế nào để có widget thời tiết vậy, mình cài spb weather rồi mà ko thấy ở HS

Ý,bồ phải cài thêm cái SPB widget patch nữa thì mới có widget thời tiết ở ngoài HS để chọn :D ....các bước sau chắc ko phải nói nữa nhỉ :D
Bồ qua topic tổng hợp widget có đấy,tớ vẫn đang onl đt nên ko lếy link giúp được:D hì hì

duc143

Ứng dụng rất tuyệt vời :D, đỡ mất công khoá bên ngoài... Tiện hỏi bạn có biết pm nào hiển thị % dung lương pin và báo pin yếu cần sạc gấp ko?

boy_online01

Ứng dụng rất tuyệt vời :D, đỡ mất công khoá bên ngoài... Tiện hỏi bạn có biết pm nào hiển thị % dung lương pin và báo pin yếu cần sạc gấp ko?

Topic share pm mở khóa mà các bác cứ đòi pm rì rì ko hà :)). Pin yếu thì máy nó báo, còn hiển thị % pin thì em thấy có cái Capree IonTimer là tốt nhất. Nó có cái plug-in ngoài hs báo % pin, sạc càng nhiều lần thì nó báo càng chính xác. Của em lúc đầu sai số là 8 tiếng, sau vài ngày dùng nó báo sai số còn 1 tiếng. Bác dùng google mà tìm bản 1.05 bẻ khoá nhé, đang onl mobile ko tiện đưa link.