• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Quick Lock - Khoá máy chỉ với 1 chạm ;;)

Mình bấm bấm sao mà mất mất biểu tượng QuickLock ngoài màn hình. Làm sao cho nó hiện lại được nhỉ? Mình xài iPhone 3gs!

Dragon459

Manager
Mình bấm bấm sao mà mất mất biểu tượng QuickLock ngoài màn hình. Làm sao cho nó hiện lại được nhỉ? Mình xài iPhone 3gs!
Nhầm box.:)):)):)) mà IOS cũng chạy được ứng dụng của SYM á :O
hay là mình đã được liệt danh sách thành phần ếch ngồi đáy giếng nhỉ X_XX_XX_XX_XX_XX_XX_X

duc143

Đây là box symbian mà bạn, IOS cũng có phần mềm QuickLock như thế này đấy, bạn sang box IOS mà tìm :D

thienthanh169

bạn làm giúp mình cái biểu tượng giống của iphone được không. mình xài cai HK phone chạy android. mình muốn cái icon cho nó giống iphone

Dragon459

Manager
bạn làm giúp mình cái biểu tượng giống của iphone được không. mình xài cai HK phone chạy android. mình muốn cái icon cho nó giống iphone

Chời !!!!!!. :v.
Ngoài từ đó thì đúng là chả còn biết nói gì nữa.

nightfury

Cho e hỏi file tải về k giải nén đc vậy? và e đang sử dụng máy c7 hiện chưa ha.ck phone có sử dụng đc phần mềm này k? thích lắm mà k làm sao đc. tks thớt

MinhThang

Manager
Cho e hỏi file tải về k giải nén đc vậy? và e đang sử dụng máy c7 hiện chưa ha.ck phone có sử dụng đc phần mềm này k? thích lắm mà k làm sao đc. tks thớt

Bạn tải về và bỏ cái đoạn bôi đỏ đi là cài thôi. ....sisx.7z

nightfury

Bạn tải về và bỏ cái đoạn bôi đỏ đi là cài thôi. ....sisx.7z

Lúc tải về tên file chỉ đến đoạn .sisx là hết r. trong địnhdạng file mới có .7z thì làm sao xóa để giải nén hả a?
Cho e hỏi thêm là máy chưa ha.ck phone thì cài phần mềm này đc k ạ?

Radium

Moderator
Lúc tải về tên file chỉ đến đoạn .sisx là hết r. trong địnhdạng file mới có .7z thì làm sao xóa để giải nén hả a?
Cho e hỏi thêm là máy chưa ha.ck phone thì cài phần mềm này đc k ạ?

Bạn xoá cái chữ .7z là đc