• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

QuickOffice - Ứng dụng văn phòng (22/9 - Trg 33)

BuuPhucCT

Well-Known Member
Trừ những máy dòng E được ưu ái cho update miễn phí còn nhưng dòng khác thì khi cài QO hơi rắc rối. Mua bản quyền rồi xài cho nó khỏe:D

TuanSymbian

Xài mấy cái bản cờ rắck, mỗi khi có update mới thì phải format phone đi, thì mới cài đc update mới đó chứ ko cài đè lên được.

vnzorro

Mình thấy bên ip-mart có dùng chiêu update&upgrade trong menu của quickoffice để up từ v3,v4 lên v5 có license chính thức hẳn hoi. không biết tới bản 6 này có được hem. Bác nào liều thử 1 phen đi =)) P.s: mình mới 4 ngón cho con N73 vì cài 6.2 :((

nguyenson_44

Mình đã thử up từ bản 05 lên bản 06 rồi. Không được. Phải 4mat rồi up thẳng luôn.

BuuPhucCT

Well-Known Member
Mình thấy bên ip-mart có dùng chiêu update&upgrade trong menu của quickoffice để up từ v3,v4 lên v5 có license chính thức hẳn hoi. không biết tới bản 6 này có được hem. Bác nào liều thử 1 phen đi =)) P.s: mình mới 4 ngón cho con N73 vì cài 6.2 :((

Up lên miễn phí chỉ có dòng E là OK thôi còn các dòng máy khác vẫn phải xài bản CR@CK bạn à. Mà bản CR thì tùy máy mà OK hay k.:D

uandi2009

Hii mình vừa update cho con N82 bản 6.02.128 nhờ k** xịn xin bên 4rum nước ngoài.:D. Vì qui định của 4rum mình ko up link được .Nếu bạn nào muốn có thể email cho mình, mình sẽ gửi link. nonstop8118@yahoo.com.

nguulangkiem

Sư huynh nào cho hỏi sao e cài trên N81 nó báo " Không thể cài đặt. Cài đặt bộ chuẩn trc " thế này khắc phục thế nào thế :(

BuuPhucCT

Well-Known Member
Sư huynh nào cho hỏi sao e cài trên N81 nó báo " Không thể cài đặt. Cài đặt bộ chuẩn trc " thế này khắc phục thế nào thế :(

Do N81 không có kèm theo PM này nên nó bị lỗi đó. Bạn tham khảo trong topic này có bài hướng dẫn cách khắc phục nhưng mình k nhớ nó nằm ở chỗ nào. Bạn chịu khó tìm hiểu nhé;;)

j_cage

Member
mình cũng muốn mua key xài bản quyền nhưng 100k thì thấy đắt quá, bác nào có key hảo tâm bán 50k thì mua ngay!

hbcvn

Banned
Tại sao vẫn khồng gõ được Tiếng Việt vậy các bạn ơi !
Hình như ai cũng bị thế đúng không ?:-/

alau

cho e hỏi cái Quickoffice này có liên quan gì đến Quickoffice có sẵn trong máy ko? máy của e là E 63
nếu cài cái này có mất cái có sẵn ko? hay 2 cái là riêng biệt. thanks mọi người đã đọc

banlc

cho e hỏi cái Quickoffice này có liên quan gì đến Quickoffice có sẵn trong máy ko? máy của e là E 63
nếu cài cái này có mất cái có sẵn ko? hay 2 cái là riêng biệt. thanks mọi người đã đọc

Tất nhiên là có liên quan rồi. Đối với Quick Office có sẵn trong máy thì được cài vào ổ Z (Rom của máy). Còn khi cài Quick này vào sẽ vào ổ C (bộ nhớ trong của máy). Khi cài xong nó sẽ thay thế cho bản quick cũ.

Trungls

E-Series thì đc nâng cấp lên phiên bản miễn phí bạn à.
Khi nâng cấp thì nó sẽ thay thế phiên bản cũ trong máy.

TVLuan

Mình cài bản 6.0 vào file word, excel ... nó báo là Trial period, phía dưới nó báo là continue ( 11709767 da...) mình kích vào là đọc và chỉnh sửa bình thường, vậy là sao hả mấy Bro! mình dốt tiếng anh lắm, chỉ mình với!

alau

E-Series thì đc nâng cấp lên phiên bản miễn phí bạn à.
Khi nâng cấp thì nó sẽ thay thế phiên bản cũ trong máy.

vậy à, để mình thử
cho mình hỏi thêm vậy khi nậng cấp lên bản này có cần mua k3y gì ko hay là đc xài free như bản mặc định^^