• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

QuickOffice - Ứng dụng văn phòng (22/9 - Trg 33)

Kojiro

Super V.I.P
mình đã làm như thế bạn à (vì máy ko có sãn QOffice-nên đã cài File Goc của bạn CONGVOI )

Ko phải! Bạn làm theo hướng dẫn chỗ: "xoá File 200002B3 ở: C:\SYS\INSTALL\SISREGISTRY\ ..." chưa?

dccmltao

Banned
Ko phải! Bạn làm theo hướng dẫn chỗ: "xoá File 200002B3 ở: C:\SYS\INSTALL\SISREGISTRY\ ..." chưa?

mình cũng làm rồi bạn ơi-cài figoc/xóa File 200002B3 ở: C:\SYS\INSTALL\SISREGISTRY\/tắt máy/bật máy/intall file QOffice 1.88 / update error/intall tiếp tục vẫn như thế

dccmltao

Banned
anh em nào dùng máy N81 mà cài được QuickOffice 6 rồi-và các pro về phần mêm vào cho tí kinh nghiệm để mình cài cái mày của mình với.

N81
1.đã format
2.đã hackphone
3.đã cài FileGocDdaViet của bác CongVoi
>>>cài thử QOffice 6... vào toàn báo Unable to Intall
4.làm theo bài 1 của bác CongVoi xóa file-khởi động lại.
5.cài QOffice 6... thì báo ...."chưa có bản gốc"
CÁC BẠN CHO MÌNH LỜI KHUYÊN NHÉ

Chỉnh sửa cuối:

i_love_baby387

anh em nào dùng máy N81 mà cài được QuickOffice 6 rồi-và các pro về phần mêm vào cho tí kinh nghiệm để mình cài cái mày của mình với.

N81
1.đã format
2.đã hackphone

Chưa bao giờ cài được mặc dù đã thử rất nhiều cách! Mong bro nào cao tay giúp anh em chứ bi h vẫn phải dùng bản 3.8 cùi bắp! Đã có lần up lên được bản 4. hay 5. gì đo nhưng lại bào lỗi không chạy được:-?? còn bản 6. chỉ là ước mơ:(

diemhen_mobile

có bản quyền rồi thì vào quản lý ứng dụng, remove bản cũ đi bác ạ, sau đó vào trang chủ load về mà cài. bản sài chùa này không cho nhập bản quyền hoặc có nhập cũng thế thôi.

dccmltao

Banned
có bản quyền rồi thì vào quản lý ứng dụng, remove bản cũ đi bác ạ, sau đó vào trang chủ load về mà cài. bản sài chùa này không cho nhập bản quyền hoặc có nhập cũng thế thôi.

không hiểu ý tôi và bạn cũng không sài N81 đúng không-N81 không có sẵn QOffice nên bj mới không cài được.đang tìm bản base mà không có-nếu có bản base cài cũng báo lỗi "Unable to intall"

steven0929

không hiểu ý tôi và bạn cũng không sài N81 đúng không-N81 không có sẵn QOffice nên bj mới không cài được.đang tìm bản base mà không có-nếu có bản base cài cũng báo lỗi "Unable to intall"

bạn này giống y chang mình đây, N81, cài đủ kiểu vẫn ko dc, toàn Update error! Giờ ko biết phải làm sao. :-??

BuuPhucCT

Well-Known Member
bạn này giống y chang mình đây, N81, cài đủ kiểu vẫn ko dc, toàn Update error! Giờ ko biết phải làm sao. :-??

Mua k3y thì bạn có thể Update mãi mãi. Không bao giờ bị lỗi cập nhật nữa.;;)

TuanSymbian

N81
1.đã format
2.đã hackphone

Hihi chào anh, em là Tuan129 đây, nhớ mãi khách hàng ông anh đòi KM cái license QO rùi lại ko cài được :D Em bỏ gsm rồi qua đây chơi thấy thoải mái hơn. Cần gì nhớ gọi em 1 tiếng nhá :X

cài bản này vào rồi, nhưng đọc file .xls thì bó tay. có cách nào khắc phục không các bro.

Các bản cr@cked thường có lỗi là ko đọc đc file .xls và chỉ bản full license mới đọc được. Tuy nhiên bạn có thể down bản 6.0.273 cr@cked bởi Illusion là khắc phục.

Mình bán license xịn cho quickoffice tại đây:
Mã:
http://pdaviet.net/showthread.php?t=58027

Nếu bạn có nhã hứng thì ghé qua nhé!

j_cage

Member
mình dùng QuickOffice 6.0.27 cr bây giờ có key bản quyền của Tuansymbian rồi, cập nhật lên thì bị Update Error, uninstall trong Quản lý ứng dụng thì ko tìm thấy QuíckOffice đâu để gỡ, làm theo cách ở bài 1 thì trong thư mục C:\sys lại ko hề có thư mục con và file nào, -->điên cái đầu!

banlc

Cài Quick office trên thẻ nhớ bằng SmartSIS

Các mod cho mình hỏi chút: mình đang dùng N73 ME bộ nhớ trong chỉ 43M nên rất muốn cài các phần mềm vào thẻ nhớ.
- Với Adobe Reader LE mình đã dùng SmartSIS packing và cài vào ổ E.
- Với Quick Office v6.1.91 mình đã dùng SmartSIS để unpack (Ok),nhưng khi Packing thì đến 99% gần xong (đến phần Write sis file) thì báo failed.

Các mod giúp mình giải thích vấn đề này giúp mình.:((

dccmltao

Banned
hình như máy N73 của bạn không có sẵn QuickOffice đúng không bạn.

máy bạn con 4mb memory phone thì không cài được cả 2 bản này vào rồi-lớn hơn 7mb.

bạn Fomat lại máy (cài những thứ không quan trọng vào thẻ) để còn bộ nhớ để cài bộ chuẩn QO vào và cài Adober và QuickO 6.1.91(update) vào memory phone hết là được

banlc

hình như máy N73 của bạn không có sẵn QuickOffice đúng không bạn.

máy bạn con 4mb memory phone thì không cài được cả 2 bản này vào rồi-lớn hơn 7mb.

bạn Fomat lại máy (cài những thứ không quan trọng vào thẻ) để còn bộ nhớ để cài bộ chuẩn QO vào và cài Adober và QuickO 6.1.91(update) vào memory phone hết là được

N73 ME của mình bộ nhớ trong 43 M và đầy đủ Quickoffice và Adobe. Nói chung là dùng thích. (mình chưa muốn đổi máy vì thấy dòng OS 9.1 nhiều phần mềm hỗ trợ dùng thích)
Mình đang muốn hỏi các cao thủ xem việc packing quickoffice 6.1.91 bằng SmartSIS tại sao đến phần write sis file (99%) lại báo failed.
Help!

QuangNgoc3

Tôi đang sử dụng N81 2g v.21 đã cài thành công trên máy, cách làm:

_ Cài File_Goc_PDAViet.rar của bạn Congvoi ở #41
_ Tìm trong Diển đàn bản update mới nhất->intall.Ok?
Có một số hạn chế là:
_ Không đọc được các Front (VniTime,...)
_ Không hổ trợ các phần mềm vẽ hình, công thức toán của các hãng khác.

Chỉnh sửa cuối:

TuanSymbian

Bạn nào cài QuickOffice không đọc được xls, xlsx thì vào đây nhé!

Đây là bản QuickOffice 6.0.273 cr@cked rất mượt nhé, đọc & chỉnh sửa xls, xlsx vô tư. Nhưng lưu ý lại phải format máy *#7370# trước khi cài nhé, nếu không sẽ lại báo update error đấy.

Mã:
http://www.mediafire.com/file/5g2olzncnrw/QuickOffice.Premier.Upgrade.v6.0.270.S60v3.SymbianOS9.1.Unsigned.Cracked-illusion.rar