• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

QuickOffice - Ứng dụng văn phòng (22/9 - Trg 33)

BuuPhucCT

Well-Known Member
KJR cũng bó tay :p Có thể ver là do bọn cr thêm vào cho mới chứ thực ra là bản cũ :) Có thể lắm!

Mình thấy thông tin về bản 6.1.94 mới này cũng không khác mấy so với bản 6.1.91. Có lẽ do bản này mới được MOD lại nên cho lên verion mới cho oai.:)):))

dccmltao

Banned
ỦA, nếu cài bản 6.1.91 thì là bản mới nhất rồi mà anh, anh cài thành công rồi hả? License của em nhập ok ko?

chán cho anh là chỉ cài được bản update crack-chỉ được Do not register thôi em ơi-không cài được bản trial để nhập key

BuuPhucCT

Well-Known Member
chán cho anh là chỉ cài được bản update crack-chỉ được Do not register thôi em ơi-không cài được bản trial để nhập key

Muốn cài được bản TRIAL thì cách duy nhất là HARD RESET trở lại trạng thái xuất xưởng nếu đã lỡ cài bản Cr@ck trước đó. Mình đã cài lại và đăng ký bằng key của TuanSYM rất tốt. Sau này khi UPDATE sẽ k bao giờ bị lỗi nữa.

dccmltao

Banned
Muốn cài được bản TRIAL thì cách duy nhất là HARD RESET trở lại trạng thái xuất xưởng nếu đã lỡ cài bản Cr@ck trước đó. Mình đã cài lại và đăng ký bằng key của TuanSYM rất tốt. Sau này khi UPDATE sẽ k bao giờ bị lỗi nữa.

xời ơi mình fomat đi đii lại lại rồi-máy bạn là máy j-có QOffice sẵn trên máy không hay phải cài bản gốc vào trước

alotuine

cho mình hỏi cái này với:
Mình xài E 63 QO phiên bản 4.1.37.3 cài mặc định trong máy có nghĩa là có bản quyền rồi đúng ko?Vậy mình có up lên được phiên bản mới nhất ko hay là phải làm theo cách của CongVoi để xài bản mới?
cảm ơn nhiều!!!

BuuPhucCT

Well-Known Member
xời ơi mình fomat đi đii lại lại rồi-máy bạn là máy j-có QOffice sẵn trên máy không hay phải cài bản gốc vào trước

Máy mình là E71 có sẵn bản 4 rồi. Khi cài vào bản 6.1.91 nó báo là sẽ update. Cài xong nhập key vào là xong.

BuuPhucCT

Well-Known Member
cho mình hỏi cái này với:
Mình xài E 63 QO phiên bản 4.1.37.3 cài mặc định trong máy có nghĩa là có bản quyền rồi đúng ko?Vậy mình có up lên được phiên bản mới nhất ko hay là phải làm theo cách của CongVoi để xài bản mới?
cảm ơn nhiều!!!

Những máy dòng E có sẵn bản QO nhưng là bản cũ thiếu rất nhiều tính năng nâng cao mà chỉ có những bản trả phí nâng cấp mới có.
Bạn có 2 chọn lựa.
1- Nếu bạn không muốn tốn tiền thì có thể xài các bản FULL nhưng sau nảy mỗi khi có bản mới bạn phải nâng cấp lên.
2-Nếu bạn có k3y xịn thì bạn cứ cài bản nâng cấp đè lên bản cũ theo máy rồi nhập k3y thì sau này có thể update mãi mãi mỗi khi có bản mới sẽ được update miễn phí.

dccmltao

Banned
Máy mình là E71 có sẵn bản 4 rồi. Khi cài vào bản 6.1.91 nó báo là sẽ update. Cài xong nhập key vào là xong.

uhm E71 có sẵn rồi thì bạn làm như vậy được là phải

máy mình N81 chưa có nên phải cài bản gốc-cài lên 6.1.91 crack là may rồi.

cài trial thì bó tay.com

dccmltao

Banned
Những máy dòng E có sẵn bản QO nhưng là bản cũ thiếu rất nhiều tính năng nâng cao mà chỉ có những bản trả phí nâng cấp mới có.
Bạn có 2 chọn lựa.
1- Nếu bạn không muốn tốn tiền thì có thể xài các bản FULL nhưng sau nảy mỗi khi có bản mới bạn phải nâng cấp lên.
2-Nếu bạn có k3y xịn thì bạn cứ cài bản nâng cấp đè lên bản cũ theo máy rồi nhập k3y thì sau này có thể update mãi mãi mỗi khi có bản mới sẽ được update miễn phí.

update miễn phí nhưng vẫn tốn phí dung lượng GPRS trừ những nơi dùng được WIFI :D

ngoinhauocmo

sao mình cài QuickOffice được mà khi cài Adobe PDF báo lỗi update,máy N82 của mình chỉ cài được 1 trong 2 phần mềm trên thui,có cao thủ nào giúp đỡ mình với,mình cảm ơn nhìu lắm

dccmltao

Banned
sao mình cài QuickOffice được mà khi cài Adobe PDF báo lỗi update,máy N82 của mình chỉ cài được 1 trong 2 phần mềm trên thui,có cao thủ nào giúp đỡ mình với,mình cảm ơn nhìu lắm

bạn thử cài adober reader trước xem sao-có lần mình cũng phải làm thế/

BuuPhucCT

Well-Known Member
update miễn phí nhưng vẫn tốn phí dung lượng GPRS trừ những nơi dùng được WIFI :D

Tui chỉ xài WIFI nên hoàn toàn miễn phí. Đợi khi nào có 3G thì mới xài cho bảnh:D:D

Máy bạn cài Adobe PDF bản nào mà báo lỗi, bản TRIAL hay cr@ck?

dccmltao

Banned
Tui chỉ xài WIFI nên hoàn toàn miễn phí. Đợi khi nào có 3G thì mới xài cho bảnh:D:D

sướng nhờ-trên này muốn lướt web còn đắn đo huống hồ là dow

cho nên toàn về nhà dùng PC dow thôi

ước j có WIFI và 3G dùng tạm :))

alotuine

Bản cũ của mình đang tiếng Việt.sao up lên nó lại tiếng Anh vậy?giờ làm sao có tiếng Việt đây?
cảm ơn nhiều!!

BuuPhucCT

Well-Known Member
Bản cũ của mình đang tiếng Việt.sao up lên nó lại tiếng Anh vậy?giờ làm sao có tiếng Việt đây?
cảm ơn nhiều!!

Bản mới này là bản chính thức của hãng nên chỉ có tiếng Anh thôi. Nhưng xài cũng dễ mà.

thien13311

Active Member
Remove bản Quickoffice cài được đi (vào Quản lý ứng dụng) sau đó thì cài Adobe PDF ngon lành. Đừng sợ mất QO, cài xong Adobe Reader (2.5) bạn vào đấy vào 'Recent files' nó lại dùng bản Quick Office vừa xóa. Mình đã test thành công trên máy mình như vậy. Nhưng giờ vào phần quản lý ứng dụng lại không thấy Quick Office ở đó :-/ . Nhưng QO thì vẫn xài bản cr@k mới nhứt :))
Bạn test thử xem sao nhé!

ngoinhauocmo

mình cũng làm theo cách đó rùi nhưng nó chỉ được dùng 1 trong 2 phần mềm thui bạn ah,mình cài adobe rùi ko cài được quick ofice bản mới nhất

TuanSymbian

Lý do vì adobe và QO dùng chung 1 license manager nên rất hay xảy ra xung đột giữa 1 cái là bản quyền 1 cái là cr@cked.

dccmltao

Banned
- CÀI RIÊNG ADOBER READER 2.5 VÀ NHẬP KEY LICENSE ĐƯỢC TẶNG THÌ ĐƯỢC
- CÀI THÊM QO 6.1.91 VÀO THÌ ADOBER READER 2.5 LẠI TRỞ THÀNH TRIAL (NHẬP KKK ĐƯỢC TẶNG VÀO THÌ LẠI BÁO SAI KEY)
-REMOVE CẢ 2 VÀ CÀI NGUYÊN CÁI ADOBE READER 2.5 LẠI THÌ LẠI FULL LICENSE
THẾ MỚI HÀI.
(TÔI NGHĨ LÀ DO CÀI CÁI QO CRACK NÊN NÓ CŨNG ĐÈ BẢN ADOBER KHÁC VÀO)

AI GIẢI THÍCH HỘ CÀI

BuuPhucCT

Well-Known Member
- CÀI RIÊNG ADOBER READER 2.5 VÀ NHẬP KEY LICENSE ĐƯỢC TẶNG THÌ ĐƯỢC
- CÀI THÊM QO 6.1.91 VÀO THÌ ADOBER READER 2.5 LẠI TRỞ THÀNH TRIAL (NHẬP KKK ĐƯỢC TẶNG VÀO THÌ LẠI BÁO SAI KEY)
-REMOVE CẢ 2 VÀ CÀI NGUYÊN CÁI ADOBE READER 2.5 LẠI THÌ LẠI FULL LICENSE
THẾ MỚI HÀI.
(TÔI NGHĨ LÀ DO CÀI CÁI QO CRACK NÊN NÓ CŨNG ĐÈ BẢN ADOBER KHÁC VÀO)

AI GIẢI THÍCH HỘ CÀI

Nếu như vậy thì nên ưu tiên chọn update QO vì thực ra bản ADOBE READER 1.5 kèm theo máy cũng OK rồi. Chỉ cần đọc được PDF là đủ cần gì nhiều tính năng phức tạp. Với lại màn hình điện thoại nhỏ xíu, đọc lâu cũng mỏi mắt.