• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

QuickOffice - Ứng dụng văn phòng (22/9 - Trg 33)

nhoemnhieu1101

Tình hình là em vẫn chưa cài dc. Nó báo unable to install hoài.
Em đang xài N81 thường, máy đã hack bằng hello OX.
Pác nào chỉ e cách cài Quick office với, em đang cần

Chỉnh sửa cuối:

MinhThang

Manager
Tình hình là em vẫn chưa cài dc. Nó báo unable to install hoài.
Em đang xài N81 thường, máy đã hack bằng hello OX.
Pác nào chỉ e cách cài Quick office với, em đang cần

Mã:
Phương Pháp Cài Đặt Khi Bị Lỗi Uplate Error
- Đầu tiên nếu các bạn đã cài đặt bản 6.1.87 hay thấp hơn nó nữa thì vào xoá File 200002B3 ở: C:\SYS\INSTALL\SISREGISTRY\ .
- Xoá xong file đó thì khởi động lại máy (Chú ý là tắt nguồn trực tiếp nhé, ko đc dùng bất kì chương trình hỗ trợ khởi động nào cả => Cái này khá là quan trọng)
- Khởi động xong. Bắt đầu cài bản 6.1.88. Lần thứ nhất nó sẽ báo là Uplate Error, rồi sẽ bị đơ 1 hồi. Đến lần sau sẽ cài đặt đc.
Nhưng khi vào chỗ giao diện cài đặt thì sẽ phải đợi 1 hồi tầm hơn 5 phút (Ko phải là chết máy đâu nhé). Muốn cài đặt thành công thì phải có lòng kiên nhẫn .
- Cài đặt xong thì khởi động lại và nhìn kết quả:

Bạn làm đúng theo hướng dẫn chưa? thử lại bạn nhé chúc thành công!

dccmltao

Banned
Mã:
Bạn làm đúng theo hướng dẫn chưa? thử lại bạn nhé chúc thành công![/QUOTE]

[B]Xóa đẹp lắm[/B]
[I]MinhThang hướng dẫn vậy mà cài được tôi đi đầu xuống đất[/I]

Bạn [B]nhoemnhieu1101 [/B] fomat máy lại và hack luôn nhé-dow bản này về cài vào memory (bộ chuẩn đấy-vì N81 chưa có sẵn mà.

http://www.mediafire.com/download.php?2zmzmgly3yz

cài xong dow tiệp bộ QO update crack của bạn CongVoi về cài vào memory tiếp-thế là ok 100%
hay dow bộ này luôn: 

http://www.mediafire.com/download.php?lzujqmldngl

Chỉnh sửa cuối:

i_love_baby387

Xóa đẹp lắm
MinhThang hướng dẫn vậy mà cài được tôi đi đầu xuống đất

Bạn nhoemnhieu1101 fomat máy lại và hack luôn nhé-dow bản này về cài vào memory (bộ chuẩn đấy-vì N81 chưa có sẵn mà.

cài xong dow tiệp bộ QO update crack của bạn CongVoi về cài vào memory tiếp-thế là ok 100%
hay dow bộ này luôn:

Ai bảo không cài được. Tôi cài bình thường nè! Với n81 thì cài file gốc nhé( không phải bản chuẩn 3.8 đâu) sau đó cài các bản khác vô tư!
không biết gì thì đừng có nói linh tinh!

Chỉnh sửa cuối:

Kojiro

Super V.I.P
Xóa đẹp lắm
MinhThang hướng dẫn vậy mà cài được tôi đi đầu xuống đất

Bạn nhoemnhieu1101 fomat máy lại và hack luôn nhé-dow bản này về cài vào memory (bộ chuẩn đấy-vì N81 chưa có sẵn mà.

hay dow bộ này luôn:

Mỗi người test có 1 kết quả, nhắc nhở bạn về lỗi coi thường điều hành viên.
Bạn ko thấy a Thắng rất nhỏ nhẹ, kêu mem thử đi à, chứ có nói khẳng định gì đâu mà bạn đòi "đi đầu xuống đất" :|

Diễn đàn là nơi công cộng đừng vì 1 chút bản thân mà làm mất vui nhé!

mrdragon88

ông này cũng vậy-ông đọc kỹ bài tôi và bài ông thắng đi hãy viết bài trả lời.

thế giới này toàn những người thích trách móc-quát tháo-lên mặt dạy người-nhưng người mình :D MẮT CHẮC CÓ VẤN ĐỀ

NGƯỜI TA BẢO LỖI unable to instal VÌ N81 KHÔNG CÓ SẴN QO THÌ MÌNH LẠI MANG BÀI UPDATE ERROR RA TRẢ LỜI.

Các Mod hằng ngày phải đọc hàng nghìn comment của các mem post lên nên nhầm lẫn là điều khó tránh khỏi, bác ko nên nói như thế

Posted via Mobile Device

lekhachuy3aa

thế giới này toàn những người thích trách móc-quát tháo-lên mặt dạy người-nhưng người mình :D MẮT CHẮC CÓ VẤN ĐỀ

NGƯỜI TA BẢO LỖI unable to instal VÌ N81 KHÔNG CÓ SẴN QO THÌ MÌNH LẠI MANG BÀI UPDATE ERROR RA TRẢ LỜI.

Nói chung chuyện nhầm lẫn có thể xãy ra nhưng bạn đâu nhất thiết dùng từ hơi nặng quá! Nếu bạn biết bạn có thể chỉ theo cách bạn. Nói chung bạn cũng có chổ đúng nhưng cũng có chỗ sai. ;;)

TuanSymbian

Hahaha anh ơi, thôi anh đổi con N81 đi anh ạ, thấy anh khổ vì nó quá :D . Em giờ order được soft trong LonelyCatGames rùi đó anh.

dccmltao

Banned
Hahaha anh ơi, thôi anh đổi con N81 đi anh ạ, thấy anh khổ vì nó quá :D . Em giờ order được soft trong LonelyCatGames rùi đó anh.

Tuấn à-khổ gì đâu em-chuyện nhỏ mà-mà N81 anh chuyển cho bồ rồi-anh dùng E75-đang loay hoay với file cer để hack đây.hè

chiều này anh làm quả license X-plore của em nhé=ah anh chuyển card được không-anh chưa lập tài khoản.:D

DeathMagic

anh kojiro ơi em bó chiếu ùi...híc...xóa file 200002B3 rồi...restart chục lần ùi...:( lần đầu nó báo install first package...mấy lần sau cứ báo update error....:( chán thế hok bít :( mấy e là n79-black :(
e làm đi làm lại hok biết bao nhiêu lần nữa :((

các bạn ơi giúp mình với,sao khi mình mở Quickoffice lên thì nó chỉ nhá một cái thôi mà ko hiện lên,có ai giúp mình với,mình xài N82 V31.0.016,thanks nhìu

Kojiro

Super V.I.P

Tôi rất góp ý rất chân tình nhé! CŨng ko rảnh ăn thua với bạn, lớn hay trẻ con thì tự bạn biết. Còn tại đây, tại diễn đàn này, tôi đề nghị bạn phải tôn trọng điều hành viên.
Cảnh cáo bạn lần cuối!

các bạn ơi giúp mình với,sao khi mình mở Quickoffice lên thì nó chỉ nhá một cái thôi mà ko hiện lên,có ai giúp mình với,mình xài N82 V31.0.016,thanks nhìu

DeathMagic

anh kojiro ơi em bó chiếu ùi...híc...xóa file 200002B3 rồi...restart chục lần ùi...:( lần đầu nó báo install first package...mấy lần sau cứ báo update error....:( chán thế hok bít :( mấy e là n79-black :(
e làm đi làm lại hok biết bao nhiêu lần nữa :((

híc...mấy anh mải cãi nhau quá :( hok giúp em cài cái office với :((

MinhThang

Manager

Làm theo cách hướng dẫn mà không được thì bạn phải chờ, vì đâu phải ai cũng có máy như bạn để test trả lời cho bạn đâu, KJR hiện cũng đang dùng N95.
@ ALL anh em nào đã từng gặp lỗi trên và đã khắc phục được, chia sẻ cho bạn của mình tí kinh nghiệm nhé!=D>=D>=D>

Nynk_102

Hj, minh cung bi tinh trang nhu con n79 cua ban. Sau gan haj tuan met nghj voj con 6220c, minh tuc qua vao thang trang chu quickoffice.Com down ban trial ve caj thu thj ok, actived voj k3y tang cua ban TuanSymbian. Ban thu vao do down ve caj thu xem, bjt dau laj dc. Caj dc ruj thj mua k3y hoac nghj cach crack sau. Chuc thanh cong!
P/s : Em online bang n70 cua ong chu , ko go tv dc.Sr
Posted via Mobile Device

sonkiuno1

mình mới mua con n81 nhưng trong đó không có quickoffice nên cài nó đòi cài phiên bản gốc mà em chẳng biết bản gốc là phiên bản nào các bác giúp em với hichic

NoodSymBian

mình mới mua con n81 nhưng trong đó không có quickoffice nên cài nó đòi cài phiên bản gốc mà em chẳng biết bản gốc là phiên bản nào các bác giúp em với hichic

của bạn đây:
1/QuickOffice_Base_Package (bộ gốc-cài vào memory)

link:http://www.mediafire.com/download.php?d2yz32fzz2n

2/QuickOffice.Premier.Upgrade.v6.1.95.S60v3.(chắc biết rồi-cũng cài vào bộ nhớ máy sau khi đã cài bộ gốc)

link: http://www.mediafire.com/download.php?ozzni5hmlmn

chúc thành công

DeathMagic

híc...vâng... con n79 này công nhận nhiều phần mềm cài nó cứ báo lỗi >__< đợt mới có e phải mò mãi mới ra cách hack :( down cái instalsever ở web toàn tiếng Trung :( bi h slick dùng còn bị lỗi :( ai bít cài office ở n79 theo cách của anh CongVoi thì giúp em nhé >_<