• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Ra mắt áo PVHP và những dự định mới

Nokialover

Để thêm ý nghĩa khi chiếc áo CLB ra mắt trong ngày đầu tiên chúng ta nên tổ chức một buổi offline thật hoành tráng , chụp ảnh với đông đảo mem HP . Có thể nên tổ chức vào chiều thứ 7 ngày 14/06 tại một quán nào đó do ta đặt trước . Mọi người sẽ nhận áo tại quán , thay áo và vào tiệc trong suốt bữa tiệc chúng ta sẽ bàn bạc một vài vấn đề như:
- Lập lại lịch sinh hoạt thường kỳ : ví dụ 1 tháng/ lần hay 1thang/ 2 lần ..vv
- Mọi người góp ý để CLB hoạt động sôi nổi , vui vẻ .
- Có kế hoạch dự sinh nhật CLB Hà Nội
Trên đây là ý kiến cá nhân tôi , anh em thảo luận và cho ý kiến của mình .

Anhtoitb

Nhất trí với ý kiến của anh Long. Theo em thì buổi chiều ngày 14.6 là rất hay và chúng ta sẽ off giống như lần ra mắt CLB vậy. Ra mắt áo của CLB và cũng là buổi sinh hoạt của CLB luôn!

Badamgiak23

Super V.I.P
Offline siêu hoành tráng xuyên suốt Hải Phòng - Đồ Sơn là dự định của em.Máy ảnh của em đã sẵn sàng.

Anhtoitb

Gửi tất cả anh em Hải Phòng ! Hôm Off tới ai mời rượu chủ tịch cứ 1 chén là Long xin gửi lại người đó 5000 PVD .
Thân gửi . Cơ hội kiếm tiến có 1 không 2.

Theo như thông báo của Badamgiak23 thì anh em tha hồ mà uống nhé! Ai cần PVD thì chuẩn bị chén đi, sẵn sàng uống tới bến luôn!

The_dealth1405

Theo như thông báo của Badamgiak23 thì anh em tha hồ mà uống nhé! Ai cần PVD thì chuẩn bị chén đi, sẵn sàng uống tới bến luôn!

Quả này là chiến từ HP ra đến ĐS đây, mai là chủ nhật nên có thể uống tẹt gà và hôm sau ko dậy đc cũng no problem

trantheluc

Thứ 7 ngày 14 là rất hợp lý, Em đồng ý hoàn toàn. =D>

Có một điều xin nhắn gửi anh em: Chỉ còn 1 tuần nữa mà bây giờ còn chưa thấy áo đâu cả, Em còn mang về thêu nữa, tuy nhanh thôi nhưng còn kế hoạch sản xuất của cả công ty cho những mặt hàng khác. Vậy xin các bác nhanh chóng thống nhất và chuyển giúp số lượng áo cho Em.

P/S: Càng nhanh càng tốt các Bác ạ. Khi nào sản phẩm ra đời Em sẽ có bài "tường thuật" quá trình hoàn tất ra lò chiếc áo của CLB ta. :p

The_dealth1405

Có một điều xin nhắn gửi anh em: Chỉ còn 1 tuần nữa mà bây giờ còn chưa thấy áo đâu cả, Em còn mang về thêu nữa, tuy nhanh thôi nhưng còn kế hoạch sản xuất của cả công ty cho những mặt hàng khác. Vậy xin các bác nhanh chóng thống nhất và chuyển giúp số lượng áo cho Em.

P/S: Càng nhanh càng tốt các Bác ạ. Khi nào sản phẩm ra đời Em sẽ có bài "tường thuật" quá trình hoàn tất ra lò chiếc áo của CLB ta. :p

Anh ơi chậm nhất là chủ nhật tới này có áo cho anh thêu.

Nokialover

Thêu có lâu không anh , em tính thêu xong ta giặt là ở hiệu rồi mới phát cho anh em . Cả thêu cả giặt 1 tuần là oke nhỉ :))

btbtc

Hay quá, sắp có áo CLB rồi. Chờ ngày ra mắt quá=D>=D>=D>=D>=D>. Anh Lực vất vả quá hén.;)

trantheluc

Nói chung nhanh chậm phụ thuộc rất nhiều vào anh em.

Phần mình nếu thời gian quá gấp gáp thì sẽ chuyển sản xuất họ làm đêm hôm cũng được. Miễn là kịp đúng tiến độ "giao hàng" cho anh em :D

The_dealth1405

Tình hình rất chi là tình hình. Việc ra mặt áo của CLB có thể sẽ bị chậm so với tiến độ. Bởi vì số lượng áo không đủ (mặc dù họ đã gom hàng từ các đại lý cũng như ở cty), vì vậy cửa hàng họ phải làm đơn đặt hàng lên cty để cty sản xuất, chậm nhất là 2 tuần sau mới có áo cho mình. Các lãnh đạo cho em xin ý kiến chủ đạo a.

HHN

Well-Known Member
Tình hình rất chi là tình hình. Việc ra mặt áo của CLB có thể sẽ bị chậm so với tiến độ. Bởi vì số lượng áo không đủ (mặc dù họ đã gom hàng từ các đại lý cũng như ở cty), vì vậy cửa hàng họ phải làm đơn đặt hàng lên cty để cty sản xuất, chậm nhất là 2 tuần sau mới có áo cho mình. Các lãnh đạo cho em xin ý kiến chủ đạo a.

Theo em thì cứ đặt thôi, chứ ý kiến nữa thì lại thành 4 tuần nữa chứ khổng phải là hai tuần đâu :-?:-?:-?:-?:-?:-? . bây giờ mà kiếm mẫu khác thì cũng vậy thôi và vẫn phải chờ, mình lấy một mầu mà số lượng như thế thì làm sao người ta có ngay được.

duong83

Đợi thôi cu:-?:-? chứ chọn mẫu khác lại bàn lại có khi đợi thêm 2 tháng nữa chứ lại =))=))=))=))

phonghpc

Các bác ơi, vậy những cái mình đặt mới này liệu có giống được như những cái có sẵn không, nếu họ có sẵn chuyển từ các tỉnh khác về thì còn giống hoặc có vải tồn sẵn kho chứ làm lại thì với số lượng ít khó lắm.

Nokialover

Vỡ kế hoạch rồi , theo tôi ta thử phương án 2 xem nhé :
- Ngày mai anh em ta cử đại diện làm một vòng các shop xem có mẫu nào phù hợp ta quất luôn .
- Mọi người ai có thời gian thì mai (sáng CN) đi chọn mẫu mới
Không nên chờ hàng Foci vì sợ nhất họ cứ hẹn lần :-/ , chắc gì sau 2 tuần đã có . vả lại đã chờ rồi đến lúc đó vẫn không có thì rất phức tạp :((
Hãy tích cực lên một chút chúng ta nhất định thành công :D

Anhtoitb

Vỡ kế hoạch rồi , theo tôi ta thử phương án 2 xem nhé :
- Ngày mai anh em ta cử đại diện làm một vòng các shop xem có mẫu nào phù hợp ta quất luôn .
- Mọi người ai có thời gian thì mai (sáng CN) đi chọn mẫu mới
Không nên chờ hàng Foci vì sợ nhất họ cứ hẹn lần :-/ , chắc gì sau 2 tuần đã có . vả lại đã chờ rồi đến lúc đó vẫn không có thì rất phức tạp :((
Hãy tích cực lên một chút chúng ta nhất định thành công :D

Ý kiến này rất hay! Anh em nào có thời gian thì đi tìm cùng Nam và anh Long xong ta tiến hành luôn!

phonghpc

Gửi lại cho anh em một số mẫu tham khảo nhé
các bác xoay lai để xem nhé

phonghpc

Ảnh chụp bằng điện thoại đi mượn, mầu không được thật, các bác cứ nhìn kiểu dáng nhé,
hai mẫu mầu Navy và navy blue có 1 mẫu loại vải nặng, không hợp cho mùa hè ở Việt nam lắm nhưng mình không nhớ rõ là mẫu nào, để mai nếu kho mở cửa thì sẽ kiểm tra lại, không có thì thứ hai nhé