• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Ra mắt áo PVHP và những dự định mới

phonghpc

sao nó lại không hiện tên của ảnh nhỉ
Mẫu trên cùng mầu đỏ sẫm nhé chứ không phải rose như thế vải 100% cotton, hơi cứng, dùng sẽ mềm mỗi tội mầu đỏ
Mẫu thứ hai mầu vàng nhạt, tươi hơn mầu ảnh, cổ hesley như hình, kiểu cũng hay
mẫu thứ ba và thứ tư mầu navy và navi blue, một loại có bo tay 1 loại không bo tay ( mầu cũng khác hẳn hình hic hic
Cái mẫu cuối thỉ bây giờ mình cũng không nhớ là nó mầu gì nữa

phonghpc

Còn một số mẫu áo màu Navy mình thấy cũng hay nhưng lại có hình thêu hết cả rồi không làm ĐP đươc. Kèm theo là giá cũng rất hay, mấy hôm trước định cầm mẫu cho các bác xem nhưng bây giờ lại giả kho mất rồi ( hàng này để trong kho chứ không phải cửa hàng - thế mới đen

phonghpc

Ở chỗ Bác TranTheLuc có may được áo không, hay ta chọn mua vải may áo theo kiểu của mình thích, để mai tớ kiểm tra xem có mẫu vải và cổ không, nếu có tớ lấy mẫu, xem may được thì may

btbtc

Vỡ kế hoạch rồi , theo tôi ta thử phương án 2 xem nhé :
- Ngày mai anh em ta cử đại diện làm một vòng các shop xem có mẫu nào phù hợp ta quất luôn .
- Mọi người ai có thời gian thì mai (sáng CN) đi chọn mẫu mới
Không nên chờ hàng Foci vì sợ nhất họ cứ hẹn lần :-/ , chắc gì sau 2 tuần đã có . vả lại đã chờ rồi đến lúc đó vẫn không có thì rất phức tạp :((
Hãy tích cực lên một chút chúng ta nhất định thành công :D

Theo phương án anh Long đưa hợp lý đó. Đồng thời cũng trong thời gian chờ áo, Anh em nào có thời gian cố gắng tìm mẫu khác để mọi người tham khảo. Nếu ưng thì làm luôn, không chờ nữa.

HHN

Well-Known Member
Vỡ kế hoạch rồi , theo tôi ta thử phương án 2 xem nhé :
- Ngày mai anh em ta cử đại diện làm một vòng các shop xem có mẫu nào phù hợp ta quất luôn .
- Mọi người ai có thời gian thì mai (sáng CN) đi chọn mẫu mới
Không nên chờ hàng Foci vì sợ nhất họ cứ hẹn lần :-/ , chắc gì sau 2 tuần đã có . vả lại đã chờ rồi đến lúc đó vẫn không có thì rất phức tạp :((
Hãy tích cực lên một chút chúng ta nhất định thành công :D

Theo em không khả quan đâu Anh Long à, đi chọn thì không vấn đề gì , thế nhưng mà em đã đi hai ngày rồi, không có cửa hàng nào có một mầu với số lượng là 30 cái đâu, rồi cũng phải đợi họ thôi, mà bên FOCCI họ có nhà máy sản xuất trực tiếp, sẽ nhanh hơn. Còn em nghĩ bây giờ mà còn đi xem mẫu nữa thì chắc các bác đặt áo cho mùa hè sang năm thôi.

HHN

Well-Known Member
Gửi lại cho anh em một số mẫu tham khảo nhé
các bác xoay lai để xem nhé

Giờ mới thấy bài này của bác, bác có mầu và số lượng như CLB yêu cầu không nhỉ, trong mấu mẫu em không thấy có mầu CLB cần, nếu có thì anh, em quyết luôn đỡ mất công tìm kiếm. Cám ơn bác.

Chỉnh sửa cuối:

NgocVNPT

Theo em không khả quan đâu Anh Long à, đi chọn thì không vấn đề gì , thế nhưng mà em đã đi hai ngày rồi, không có cửa hàng nào có một mầu với số lượng là 30 cái đâu, rồi cũng phải đợi họ thôi, mà bên FOCCI họ có nhà máy sản xuất trực tiếp, sẽ nhanh hơn. Còn em nghĩ bây giờ mà còn đi xem mẫu nữa thì chắc các bác đặt áo cho mùa hè sang năm thôi.

Xin tán thành ý kiến của bác HHN - Lựa chọn cuối cùng xin nghe theo ý kiến của Phó chủ tịch CLB =D>=D>=D>

Badamgiak23

Super V.I.P
Xin tán thành ý kiến của bác HHN - Lựa chọn cuối cùng xin nghe theo ý kiến của Phó chủ tịch CLB =D>=D>=D>

Em cũng tham khảo bên PT2000, nó cũng bảo không thể có số lượng nhiều vậy được, nếu thích thì mỗi ông 1 màu sọc thôi, có lẽ như vậy không ổn.Thôi đành đợi bên Foci thôi, nếu nó cứ khất mãi thì đến chửi cho nó 1 trận :p

Anhtoitb

Té ra là giờ vẫn chưa có áo à. Lão Nam làm thế nào thì làm để Trận chung kết EURO có áo nhé, hum đó Tới sẽ bắt chính trận chung kết nên mặc áo CLB cho oách! :)):))

PhuongAnh

Té ra là giờ vẫn chưa có áo à. Lão Nam làm thế nào thì làm để Trận chung kết EURO có áo nhé, hum đó Tới sẽ bắt chính trận chung kết nên mặc áo CLB cho oách! :)):))

Tới ơi cho PA 1 vé xem trận chung kết nhé để PA vào xem mấy anh chàng đẹp trai của đội tuyển Ý
;;);;);;);;);;)

HHN

Well-Known Member
Thế tóm lại là đọc cọc tiền cho bên FOCI và đợi hàng hả các bác lãnh đạo

Theo Tôi thì cứ đặt FOCCI đi, phó chủ tịch CLB đã nói rồi đấy thôi, FOCCI không muốn bán hàng ở HP nữa hay sao mà giám khất lần anh em PV mình >:)>:)>:)>:)>:)

Cứ đặt tiền đi.;;);;);;);;)

HHN

Well-Known Member
ok. Chiều nay em đi đặt tiền liền

Khi chú đặt tiền thì thỏa thuận với người ta, là chính xác ngày nào sẽ giao đủ hàng cho mình, nếu đến ngày đấy mà không có hàng thì mình sẽ không lấy nữa :D. Chiều nếu cần thì gọi thêm A Tùng (nick Thinh777) điện thoại 0914 474 666 , chiều nay mình bận mất rồi, nếu không thì Nam chịu khó đi một mình nhé :D

The_dealth1405

Khi chú đặt tiền thì thỏa thuận với người ta, là chính xác ngày nào sẽ giao đủ hàng cho mình, nếu đến ngày đấy mà không có hàng thì mình sẽ không lấy nữa :D. Chiều nếu cần thì gọi thêm A Tùng (nick Thinh777) điện thoại 0914 474 666 , chiều nay mình bận mất rồi, nếu không thì Nam chịu khó đi một mình nhé :D

Điều đó tất nhiên mà anh. Chiều có khi em đi một mình thôi