• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Ra mắt áo PVHP và những dự định mới

tuanvinh

chào tuấn 1412 anh đi làm phụ xe,nhớ PDA quá đang làm lại có gì anh em chỉ bảo thêm nhé

The_dealth1405

Thông báo khẩn:
Báo cáo các lãnh đạo cùng toàn thể với anh em CLB Hải Phòng là, em đi đặt cọc tiền cho FOCI thì nó lại nói là với số lượng khoảng 20 cái áo thì thời gian lấy áo sẽ lâu, vì cty nó không sản xuất với số lượng ít như vậy. Nên nó trả lại tiền đặt cọc
Tình hình là chúng ta phải chuyển hướng khác thôi
Xin ý kiến chỉ đạo của các lãnh đạo cùng anh em
P/S: em cầm tiền mà ko đc tiêu cảm thấy bứt dứt quá, mà đang trong kỳ EURO nữa chứ. Vì vậy mong anh em cho ý kiến để em đi mua áo cho hết số tiền đó đi. :-/:-/:-/:-/:-/

NgocVNPT

Thông báo khẩn:
Báo cáo các lãnh đạo cùng toàn thể với anh em CLB Hải Phòng là, em đi đặt cọc tiền cho FOCI thì nó lại nói là với số lượng khoảng 20 cái áo thì thời gian lấy áo sẽ lâu, vì cty nó không sản xuất với số lượng ít như vậy. Nên nó trả lại tiền đặt cọc
P/S: em cầm tiền mà ko đc tiêu cảm thấy bứt dứt quá, mà đang trong kỳ EURO nữa chứ. Vì vậy mong anh em cho ý kiến để em đi mua áo cho hết số tiền đó đi. :-/:-/:-/:-/:-/

Khó quá vậy nhỉ - Ý kiến Chủ tịch và hai phó chủ tịch CLB ra sao xin cho ý kiến? Nam thử tham khảo các hãng thời trang khác như Made in Việt Nam xem sao ? ( Cố gắng mua áo không phải made in China ) =))=))=))

duong83

Thông báo khẩn:

Theo anh em cứ lấy tiền đó đánh trận BĐN đi được thì anh em có 2 chiếc liền mà mua nhiều nên FOCI nhân làm ngay:D:D:D:D

The_dealth1405

Theo anh em cứ lấy tiền đó đánh trận BĐN đi được thì anh em có 2 chiếc liền mà mua nhiều nên FOCI nhân làm ngay:D:D:D:D

Ý kiến của anh Dương hay đó. Các lãnh đạo nhanh chóng cho chỉ thị để em óanh. Còn khoảng 150 phút nữa là đá rồi

Badamgiak23

Super V.I.P
Thông báo khẩn:

Kiểu này anh em sẽ tham khảo 1 tiếp , vào 1 số công ty khác như PT2000, Việt Tiến xem sao , không nhất thiết phải quá vội vàng để sau này chiếc áo không vừa ý mọi người.

trantheluc

Hết hè mà vẫn không mua được áo phông thì anh em ta chơi Sơmi trắng, Caravat đỏ....

Chơi đồng phục này mỗi khi đi off hoặc anh em nào lấy vợ, lấy chồng :))

HHN

Well-Known Member
Thế là lại vỡ kế hoạch roài, lại mất công đi tìm hãng khác vậy.

DHL

Nói leo tí: Mấy bạn HP nhất là Nho liên lạc với thằng Kua đi, nó vẫn đang làm áo cho HHVN đó------> bao nhiêu mà chả đc
Thân ái !

chucuoihp

Kiểu này anh em sẽ tham khảo 1 tiếp , vào 1 số công ty khác như PT2000, Việt Tiến xem sao , không nhất thiết phải quá vội vàng để sau này chiếc áo không vừa ý mọi người.

Mua tầm 20 cái thì không cần thiết phải ra những hãng đó đâu. May theo lô chất lượng chưa chắc đã cao. Tốt nhất là đặt ở những nhà may nhỏ có tiếng như nhà may thu hoài ở cát dài chẳng hạn :|

HHN

Well-Known Member
Nói leo tí: Mấy bạn HP nhất là Nho liên lạc với thằng Kua đi, nó vẫn đang làm áo cho HHVN đó------> bao nhiêu mà chả đc
Thân ái !

Thía mà bác không nói cho em bít trước :)):)):)) OK , cám ơn bác nhiều.

Tuan1412

Thân ái !

Nếu mà nói chuyện liên lạc với lão Kua thì phải bảo em chứ anh Long,=))