• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Ra mắt áo PVHP và những dự định mới

Nokialover

Ban chủ nhiệm cho ý kiến về việc áo sống cái nhỉ. Theo ý em là chúng ta chọn mẫu áo số 2 của em đó (có hình con cá sấu ở trước ngực), vì áo đó mua ở chợ Ga nên số lượng chắc chắn có nhiều. Còn những mẫu áo mà ở shop thì ko có nhiều đâu. Mọi người quyết định nhanh để còn có áo mà mặc nữa chứ

Đằng nào chủ nhật này sinh hoạt với CLB HN anh em ta bàn luôn:))
Xem Euro hết rồi chẳng thấy mấy ai online:D

Anhtoitb

Đằng nào chủ nhật này sinh hoạt với CLB HN anh em ta bàn luôn:))
Xem Euro hết rồi chẳng thấy mấy ai online:D

Các anh cứ bàn kỹ nhé. Tình hình là muốn có áo quá rùi mà mãi không thấy đâu!

Tuan1412

Nếu anh em 0 ai chọn đc mẫu áo thì chia lại tiền đi chứ nhỉ,đợi mãi anh em cũng chán lắm rồi.=))

huy

em đăng ki thành viên hải phòng rồi mà các bác offline mà không thấy thông báo gì đến em cả , buồn quá ............:(

Born2loveU

Member
em đăng ki thành viên hải phòng rồi mà các bác offline mà không thấy thông báo gì đến em cả , buồn quá ............:(

Off chính thức thì xin mời chịu khó vào 4rum để theo dõi. Còn off chui thì khó nói lắm, vì thường thì 1 số ae tự liên lạc nhau, tập trung nhanh & bất thường.

dungadn

kiểu này 100k cũng phải nhận lại thôi. tham gia rồi mà chẳng thấy động tĩnh ji hết vậy