• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

RADIO CHO DESIRE HD (OLD)

Status
Không mở trả lời sau này.

cu9x

Viettel giờ xài bản này ngon hả bác ? Mà sao link mediafire die rồi, còn link bên xda thì em không down đc, bác nào có up lên cho em với, em đang xài viettel cần kiếm 1 bản nào sóng mạnh :D

tinh_la_gi

Administrator
Viettel giờ xài bản này ngon hả bác ? Mà sao link mediafire die rồi, còn link bên xda thì em không down đc, bác nào có up lên cho em với, em đang xài viettel cần kiếm 1 bản nào sóng mạnh :D
Dùng tool TLG đưa trong bài kia muốn radio nào thì flash radio đó..nó tự load về mình khỏi lo chuyện link nhé còn không thì lên đỉnh như bocapgiay bạn ấy đang phê khi lên đỉnh kìa :))

hiepdhts

tinh_la_gi có thể cho mình cái link có tool update radio không bạn ơi.máy mình đã root mà sao thấy sóng sánh em vịt teo bèo nhèo quá.đang muốn up cái radio của em nó phát.

tinh_la_gi

Administrator

midu90

cho mình hỏi ? máy mình đã root . rom 3.13, hiện h đang dùng rom cook . nhưng vẫn ship s-on , sài Easy tool vẫn không radio s-off đc . muốn ship S-off mình phải làm cách nào . muốn Up radio cho em này mà mãi không thể tìm cách để s-off radio

mrzack7

Chào các ace pda, hihi. Tình hình là mình mới xúc xong 1 em DHD hàn quốc chạy mặc định 2.3.5, chiều nay mình đã đưa em nó về 2.3.3 rồi root + eng s-off + recovery rùi, và hiện tại mình cũng đã chạy xong rom cook revolution 6.3.3 cho e nó, có 1 điều là thấy sóng sánh có vẻ ko ngon lắm.
Mình dùng VINAPHONE vậy có thể cho mình xin cái radio nào ngon nhất ko + cách up radio nào cho đến bh là chuẩn nhất nhỉ, thanks nhiều !!!

venusian

Moderator
Chào các ace pda, hihi. Tình hình là mình mới xúc xong 1 em DHD hàn quốc chạy mặc định 2.3.5, chiều nay mình đã đưa em nó về 2.3.3 rồi root + eng s-off + recovery rùi, và hiện tại mình cũng đã chạy xong rom cook revolution 6.3.3 cho e nó, có 1 điều là thấy sóng sánh có vẻ ko ngon lắm.
Mình dùng VINAPHONE vậy có thể cho mình xin cái radio nào ngon nhất ko + cách up radio nào cho đến bh là chuẩn nhất nhỉ, thanks nhiều !!!

Radio thì cứ bản mới nhất mà dùng Radio 12.65.60.29_26.14.04.28_M
Tải ở đây: http://www.pdaviet.net/showthread.p...4051-gb-base&p=2085308&viewfull=1#post2085308

Cách up Radio:
- Yêu cầu máy có ENG S-OFF
- Kết nối máy ở chế độ xạc và chạy file DesireHD_Radio.bat
- Quá trình up sẽ xảy ra trong vài giây máy sẽ tự động khởi động lại.

Status
Không mở trả lời sau này.