• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

RCMixHD v03 ROM Sense HD 28-9

phuongthuy_psp

Các bạn ơi . Các bạn giúp mình chuyện này với . Mình muốn úp bản rom này nhưng mà mình vẫn không hiểu ở chỗ phân vùng thẻ nhớ . Minh vẫn không hiểu phần này . Các bạn giúp mình với , chỉ cho mình cách phân vùng chi tiết với, mình vẫn còn gà nên các bạn giúp đỡ mình nhé . Cám ơn các bạn nhiu .

action8

Bạn dùng bản Recovery nào? của RA hay ClockworkMod thì vào đây xem hướng dẫn của commander_HTC nhé! đơn giản thôi mà (#106 + #184)
<lần sau nhớ hỏi bác google trước thì đỡ mất tg chờ đợi :D>

ultrakill

Active Member
mình cài bản này. Thấy có vẻ ko mượt lắm. Các chức năng hoạt đông rất chậm. Hay do bản radio của mình ko thích hợp. Mình đang dùng bản radio 32.54.
Thank cả nhà.

troly

Well-Known Member
mình cài bản này. Thấy có vẻ ko mượt lắm. Các chức năng hoạt đông rất chậm. Hay do bản radio của mình ko thích hợp. Mình đang dùng bản radio 32.54.
Thank cả nhà.

Bạn flash lại bản mới nhất xem sao nhé, bản cập nhật ngày hôm nay đấy.