• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Resco Keyboard Pro 5.0 - bàn phím Việt

• Thread starter ntd
  • Ngày gửi

ASAP

VnRKbd_5.21 có dùng cho Atom WM6.5 được không vậy mấy Bro? Em cài vào sử dụng được nhưng không đăng ký được...

hanoiwap

Super V.I.P
VnRKbd_5.21 có dùng cho Atom WM6.5 được không vậy mấy Bro? Em cài vào sử dụng được nhưng không đăng ký được...

Sử dụng được nhưng không đăng ký được vì bạn chưa mua bản quyền mà thôi

AnhPheCT

Default Skin Resco KeyBoard 5.11 Black diamond. Default Skin full khi quay ngang màn hình. Tải về giải nén ra 1 thư mục chép đè thư mục Skin/Default của Rescokeyboard.

Link:

chuate

sao bản V 5.21 khi em quay ngang thì bàn phím trắng toát không hiện lên ký tự gì nhỉ (mặc dù nhấn vào phím vẫn hiện lên được chữ của ký tự đó). thêm nữa, em không thể gõ được tiếng việt khi sử dụng tin nhắn, mà chỉ gõ được trong word thôi ạ ?

vuquyenanh

Chú ý em không xin kk nhé. Mà hỏi cách để đăng ký lại Resco Keyboard khi thay đổi tên người dùng (Owner )
Em đăng ký rồi nhưng khi thay đổi tên người dùng thì dùng 1 lúc lại báo đã thay đổi tên người dùng ấn ok để nhập email để đăng ký lại. Vào phần nhập kk thì ghi đã cấp phép cho tên mới và không có chỗ nhập kk vậy làm sao để nhập lại kk. Em đã có kk cho tên mới nhé
Cài lại cũng không được. Em dùng bản Resco Keyboard 5.20VN và 5.22 EN
Bác nào biết chỉ em với. Thanks nhiều

hanoiwap

Super V.I.P
Chú ý em không xin kk nhé. Mà hỏi cách để đăng ký lại Resco Keyboard khi thay đổi tên người dùng (Owner )
Em đăng ký rồi nhưng khi thay đổi tên người dùng thì dùng 1 lúc lại báo đã thay đổi tên người dùng ấn ok để nhập email để đăng ký lại. Vào phần nhập kk thì ghi đã cấp phép cho tên mới và không có chỗ nhập kk vậy làm sao để nhập lại kk. Em đã có kk cho tên mới nhé
Cài lại cũng không được. Em dùng bản Resco Keyboard 5.20VN và 5.22 EN
Bác nào biết chỉ em với. Thanks nhiều

Bạn hãy dỡ bỏ rồi cài lại

longphibaccai

bác Hanoiwap ui, cho e xin cái gõ telex của Resco Keyboard 5.21 hoặc 5.22 nguyên bản nha.Thanks.^^...

minhcanvao

anh hanoiwap ơi,giờ em cần bàn phím ngôn ngữ tiếng nhật,a xem có kiếm được languaes của tiếng nhật thì cho em xin với,thank anh nhiều

AnhPheCT

anh hanoiwap ơi,giờ em cần bàn phím ngôn ngữ tiếng nhật,a xem có kiếm được languaes của tiếng nhật thì cho em xin với,thank anh nhiều

Trong bàn phím RescoKeyBoard pro 5.xx có tích hợp ngôn ngữ Nhật (Japan). Bạn chỉ cần tìm fonts tiếng nhật là có thể gõ được rồi!!

Bạn thử 2 font Japan này chép vào thư mục Windows/fonts/ xem gó gõ đc ko?

minhcanvao

đã gõ được phông chữ và đọc được tiếng nhật rồi,thank

Chỉnh sửa cuối:

cafengot15

cho em hỏi..sao e cài được ròy nhưng ko có dấu sắc huyền hỏi..nếu thay đổi skin thì có nhưng nếu mình đánh dấu thì vẫn ko được..còn phím del thì pải rê chuột mới del được còn del từ thì không được..làm ơn giúp em với thank nhìu