• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Resco Keyboard Pro 5.0 - bàn phím Việt

• Thread starter ntd
  • Ngày gửi

omanyte

Phiên bản Keyboard mới 5.0 của Resco có skin rất tiện sử dụng viết bằng tay. Các bạn có thể xem thêm ở trang chủ: http://www.resco.net/pocketpc/keyboard/default.asp
Tôi làm thêm tệp keyboard cho tiếng Việt. Các bạn chỉ cần mở và chép vào thư mục \Program Files\Resco Keyboard Pro\Languaes\. Sau đó trong Option của Keyboard chọn tiếng Việt cho Primary language.

Tệp cần tải về

Link hỏng rùi bạn ơi!!!

kiennt71

Chán thật, em dùng bản này đôi lúc lại lỗi hệ thống trong Winmo 6.1. Phải soft reset mới dùng lại được.

v_it_man

đọc từ đầu mà ko thể tìm đúng nhu cầu đơn giản của mình : Bàn phím Full Qwerty tương tự E71 hoặc Pc với bộ gõ Telex bỏ dấu bằng w,r,s,f,j,x . Bạn nào giúp mình với ???

hanoiwap

Super V.I.P
đọc từ đầu mà ko thể tìm đúng nhu cầu đơn giản của mình : Bàn phím Full Qwerty tương tự E71 hoặc Pc với bộ gõ Telex bỏ dấu bằng w,r,s,f,j,x . Bạn nào giúp mình với ???

VNKeyb chính là bàn phím bạn đang tìm

maiyeuemnn

Đã có bản 6.0 final rồi, các bác tích hợp thêm kiểu gõ telex cho em nó đi,
Cái này mà kết hợp với Vnkeyb của bác hanoiwap thì tuyệt quá!