• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Review chất lượng các loại tai nghe...

phuong98a

hôm nay down thử 1 bản Hotel California Lossless (flac) nghe bằng tai nghe N73 Hs 28 ko adapter, công nhận phê gì đâu đã cái lỗ tai. Bass Treble rõ ràng
Posted via Mobile Device

cái Hotel California Lossless (flac) thì copy vào N82 có chơi được ko hả bạn

Khoaaa

mấy bác test tai nghe đều để chế độ mặc định hay sao có nghĩa là ko bật stereo loudness hay chỉnh EQ ah. Như vậy mới biết đc chất lượng tai nghe ư ?
Posted via Mobile Device

phuong98a

mình ko hiểu tại sao mình download bài hotel...flac ( định dạng lossless hay gì đấy ) mở trên pC vẫn bình thường nhưng ko thể nào mà copy vào thẻ nhớ được. mặc dù thẻ mình vẫn trống khoảng 216mb trong khi bài đó chỉ có 42mb thôi.
và n82 có nghe được thể loại đó ko

0988846477

Mấy bác nhầm rồi tôi mua hang Fullbox hẳn hoi đó chứ ?bass chuẩn nhung nghe không suong tai bằng con sony đó ong ơi

Lời khuyên cho nhưng ai dung n82 thi lên mua con SOny EX35

Last edited by a moderator:

Khoaaa

cái Hotel California Lossless (flac) thì copy vào N82 có chơi được ko hả bạn

Đc chứ nhưng phải cài thêm chương trình CorePLAYER. Nói thiệt với mấy bạn chứ nghe thể loại này hay cực kỳ nghe đã làm sao. Do thẻ nhớ mình ít nên mới test đc bài Hotel ah. Hình như bài Hotel này thu âm trực tiếp trong phòng thu nên nghe rất hay (đc hoà âm phối khí lại ) chứ ko phải bài Hotel mình hay nghe đc thu trên sân khấu đâu.
Mình đang dow album của Michael Learns to Rock chưa nghe thử nữa vì thẻ nhớ full rồi

Posted via Mobile Device

phuong98a

Đc chứ nhưng phải cài thêm chương trình CorePLAYER. Nói thiệt với mấy bạn chứ nghe thể loại này hay cực kỳ nghe đã làm sao. Do thẻ nhớ mình ít nên mới test đc bài Hotel ah. Hình như bài Hotel này thu âm trực tiếp trong phòng thu nên nghe rất hay (đc hoà âm phối khí lại ) chứ ko phải bài Hotel mình hay nghe đc thu trên sân khấu đâu.
Mình đang dow album của Michael Learns to Rock chưa nghe thử nữa vì thẻ nhớ full rồi

Posted via Mobile Device

ko hiểu tại sao nhưng mình copy vào thẻ nhớ thì được độ 50% thì ko thể copy được nữa mặc dù thẻ nhớ vẫn còn độ 220mb trong khi bài hotel chỉ có 42mb

Khoaaa

ko hiểu tại sao nhưng mình copy vào thẻ nhớ thì được độ 50% thì ko thể copy được nữa mặc dù thẻ nhớ vẫn còn độ 220mb trong khi bài hotel chỉ có 42mb

Kiểu này thì mình ko biết rồi. Bạn Coi lại thẻ nhớ xem

Posted via Mobile Device

tienlp

em có thể mua lẻ cái adapter AD 54 (của N81) và tai nghe HS 28 (của N73) đc ko nhỉ ? :-?
Vì đang mún thay cả tai nghe lẫn adapter nhưng ko thích cái tai nghe HS 45 của N81 cho lắm

JuRay-Duan

Cái đó là do thẻ nhớ bị lỗi 1 số vùng nên thé, thử 4mat lại xem có hết kô? néu vẫn vậy thì nên mua thẻ Zin mà dùng, thẻ lô dễ sinh lỗi này lúm,.

Nhầm chủ đề.!

Khoaaa

em có thể mua lẻ cái adapter AD 54 (của N81) và tai nghe HS 28 (của N73) đc ko nhỉ ? :-?
Vì đang mún thay cả tai nghe lẫn adapter nhưng ko thích cái tai nghe HS 45 của N81 cho lắm

Dc wa đi chứ bạn xài tốt nữa là đằng khác. tai nghe n73 nghe hay hơn tai nghe n81 nhìu, với lại tai nghe n81 cọng ngắn cọng dài dễ rối lắm

binhseu

nhièu nơi bán lắm, nếu ở hn thì bạn tham khảo ở thegioiphukien.net; thuonggiado.vn

nguyenhai83

Bó tay bạn này, tai nghe của bộ AD44 này phải gọi là cực lởm, minh đang dùng E71, mua AD44 để làm bộ chuyển và mua HPM70 của sony nghe mới là đỉnh. Cái tai đi kèm con AD44 này mình vất đi ngay, nghe không chấp nhận được.

vandunga3

Bó tay bạn này, tai nghe của bộ AD44 này phải gọi là cực lởm, minh đang dùng E71, mua AD44 để làm bộ chuyển và mua HPM70 của sony nghe mới là đỉnh. Cái tai đi kèm con AD44 này mình vất đi ngay, nghe không chấp nhận được.

AD44 đi kèm với 5700 mà lởm đến thế cơ àh

leanhofficer

Posted via Mobile Device

Làm sao cài được pm CorePLAYER hả bạn .

Khoaaa

Làm sao cài được pm CorePLAYER hả bạn .

Bạn hỏi vậy mình kô biết trả lời sao luôn :)) thì bạn tìm phần mềm CorePlayer bỏ vào máy cài bình thường thôi. Nhớ là phải hack phone rôi cài nha

Posted via Mobile Device

cupidbaby

Các bác ơi tai nghe xịn ở đâu bán vậy?em ra trần anh với tgdd ko có tai nghe xịn toàn loại bt thôi à?

vancopvt

Vì từ trước đến giờ em cũng chẳng quan tâm đến vấn đề này lắm nên không biết thế nào. Các bác cho em hỏi thế cái loại tai nghe Sennheiser MX400 đó ở hn có chỗ nào bán không ? Em ở tỉnh lẻ nên muốn tìm những chỗ thật uy tín thì tấp luôn một chuyến ra hà nội mua hoặc nhờ bạn bè mua hộ, các bác biết chỗ nào chỉ cho em nhé . Hoặc ai muốn để lại thì pm em nhé : copnhuanvt_29411@yahoo.com. Thank

tux4892

tai in-ear với 1 số loại gì đấy mình hôk rõ thì # nhau ntn hả các bác. Mình dùng 5320xm thì dùng tai nào với jack chuyển nào thì tốt vậy? Dùng jack nào có thể khóa bàn phím vẫn next được ý. Cái tai mx400 của sennheiser có vẻ tốt hả các bác. Mình toàn nghe bass. Nên dùng music player hay ttpop thì đc luôn nhé
Posted via Mobile Device