• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

rlToday - Phần mềm tuyệt vời cho màn hình Today

qqonline33

Dùng rlToday vẫn có giao diện Manila như thường.

index.php

index.php

Cách sử dụng đã nói quá nhiều và quá đơn giản. Mọi người xem lại các bài cũ nhé.

tranthaihai

Dear bác vvq !
Xem cái skin của bác xong thì em không thể nào không hỏi xin bác 1 cái.Em cực Gà nên chả thể tự mình làm ra 1 cái như thế,vậy có cách nào để em có cái skin như của bác không.Bác bố trí các icon như thế quả là như em mơ ước,all in one.
Xin cảm ơn bác trước

Các bạn ơi ,mình gà quá. Mình có tải chương trình về cài và chạy được rồi nhưng sao cái đồng hồ trên màn hình Today thì chạy không đúng. Làm sao để chỉnh lại được cái đồng hồ? Còn mấy skin đó thì mình phải chép vào đâu vậy? Thanks các bạn nhiều.

TLAF

Soft này có lâu rồi mà bạn, dù sao cũng cám ơn bạn đã đưa lên. Nhưng mình nghĩ bạn hoặcMod. nên đưa nó sang Topics PPC - Theme và Skin thì hợp lý hơn :D

Chia sẻ với các bạn bộ Skin mình đang dùng :

Bác Long giang có thể up lại giúp em cái hình nền ' da ' được không ạ. Em rất thích cái hình nền đó nhưng Link ở phía dưới bị die mất rồi. Cảm ơn bác nhiều.

Edit: em dùng màn hình VGA, em cần file ảnh chứ không phải file Tsk

0902901827

mình sài o2 neo nhưng cài vào không thấy hiển thị trên today mà vào program cũng chẳng thấy, các bác chỉ giáo!!!!!!

qqonline33

các bác giúp với , em dơn mấy cái theme nó toàn hiện ra file*.gif hok ah`

Bác xem lại từ mấy bài đầu đi. Cách đổi theme đã nói nhiều rồi. Bác down về,giải nén mỗi theme 1 thư mục,xong cop cả folder ấy vào program/rltoday. Rùi ra dí bút vào màn hình,chọn option rùi chọn theme thui. Thân

T

TODAYCAUDAYA

Guest
muốn tự tạo như các bạn thì cần down phần mềm gì trên pc để tạo ra được màn hing rtoday như các bạn làm.

anhducvn2002

BlackMagic1: 1 hàng icon iLauncher và 1 hàng tự chọn
BlackMagic2: 2 hàng icon iLauncher
Bạn thích bản nào thì tải bản đó về xài :D.
Chúc vui! :)

kết BlackMagic2 quá! có ai up lại dùm ko?? link die rùi nên down hok được!!
hic hic...
:D

theme long giang cho QVGA mình nhấp vô link downd về ko được bạn ơi! nhấp vô nó hiện ra 1 trang trắng à. gửi lại cho mình đi, mình thích cái này lắm.
sao minh nhấp vô đường link downd cái skin long giang dành cho QVGA nhưng ko được, nó hiện ra một cái trang trắng à, ko có chỗ downd, chỉ mình với. mình thích cái skin long giang này lắm,

Last edited by a moderator: