• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

rlToday - Phần mềm tuyệt vời cho màn hình Today

kaizuki

cho em hỏi,muốn thay đổi bộ skil cho Irtoday thì phải làm như thế nào ạ

qqonline33

cho em hỏi,muốn thay đổi bộ skil cho Irtoday thì phải làm như thế nào ạ

Bạn down các bộ skin ở đây về,giải nén ra thành các folder,copy các folder đó vào folder rltoday bạn cài (trên máy hoặc trên thẻ), xong rùi ra ngoài màn hình today,dí vào ô rltoday,chọn option,rùi ấn cuộn xuống,chọn skin mình cần đổi thôi. Chúc vui

ancola66

Super V.I.P
Bạn muốn có giao diện Today với WM7 của tương lai đơn giản và hiệu quả? Nó đây:D

Các bạn dùng theme *.tsk đính kèm để làm ảnh nền nhé

Download tại đây :

[HIDE="nhan thank de thay noi dung"]http://www.4shared.com/file/42428269/4ac86f73/RLToday_WM7.html?dirPwdVerified=8c8ef04c[/HIDE]

Aof_kt

Giao diện khá đẹp cho rlToday,với hiệu ứng gương
showimage.php

Dùng file allblack.tsk làm nền

Download
[HIDE="t"]http://rotlaus-software.de/forum/attachment.php?item=932
http://rotlaus-software.de/forum/attachment.php?item=980
http://rotlaus-software.de/forum/attachment.php?item=950
[/HIDE]
Anh ơi? Cái giao diện này cài như thế nào vậy ạ? Em down về rồi mà không biết cài. Em đã cài rlToday v0.1.22b rồi mà ngoài màn hình today không có ô rltoday là sao nhỉ? Ai biết thì hướng dẫn cho em với =D>

Chỉnh sửa cuối:

qqonline33

Anh ơi? Cái giao diện này cài như thế nào vậy ạ? Em down về rồi mà không biết cài. Em đã cài rlToday v0.1.22b rồi mà ngoài màn hình today không có ô rltoday là sao nhỉ? Ai biết thì hướng dẫn cho em với =D>

Bạn cài rltoday rùi thì trên màn hình sẽ có cái hình đồng hồ với mấy cái lịch, bạn dí chuột vào đấy, chọn option, xong load skin mới thui (đã cop các folder skin vào program/rltoday). Chúc vui

Aof_kt

Bạn cài rltoday rùi thì trên màn hình sẽ có cái hình đồng hồ với mấy cái lịch, bạn dí chuột vào đấy, chọn option, xong load skin mới thui (đã cop các folder skin vào program/rltoday). Chúc vui
Hic! Ngoài màn hình today của em chẳng có cái gì cả mới đau chứ? Em dùng Win 6.1 và rltoday em cài trên thẻ nhớ, không biết máy em bị sao nhỉ? :((

qqonline33

Hic! Ngoài màn hình today của em chẳng có cái gì cả mới đau chứ? Em dùng Win 6.1 và rltoday em cài trên thẻ nhớ, không biết máy em bị sao nhỉ? :((

Thế thì bạn vào start/settings/today/items/ xem mục rltoday đã được đánh dấu chưa? ko thì có vấn đề rùi :-??:)

Aof_kt

Thế thì bạn vào start/settings/today/items/ xem mục rltoday đã được đánh dấu chưa? ko thì có vấn đề rùi :-??:)
Hic! Trong items của em không có mục rltoday thế mới lạ chứ mặc dù em đã cài phần mềm đó rồi. Máy em có vấn đề rồi :(( dù sao cũng cảm ơn anh nhiều nhé!

qqonline33

Hic! Trong items của em không có mục rltoday thế mới lạ chứ mặc dù em đã cài phần mềm đó rồi. Máy em có vấn đề rồi :(( dù sao cũng cảm ơn anh nhiều nhé!

Ah.Mình bít lý do rùi. bạn phải cài vào máy (device), chứ ko cài vào thẻ nhớ đc đâu.

PS: bạn dùng chức năng thanks,ko là bị mod del bài vì lý do spam đấy :).

TranMinhMan

Super V.I.P

rlToday phải cài vào My Device thì nó mới hiển thị trên Today được bạn ạ!
Chúc vui!:D

rgvbaoxan

Pác longgiang81 ơi, cái theme wisbar của pác đẹp quá, pác send cho tôi được ko?

Chỉnh sửa cuối:

zungnn

Có ai biết cách làm cho rltoday hiển thị được âm lịch không? Xin chỉ giáo>

dotuananhs

To : Anh longgiang và anh Lam Cường !
Cái thanh taskbar của bác đẹp quá có thể up lại cho em được không bác. Em tìm hoài rùi mà hổng có được. Em thích cái theme này của bác quá. Bác longgiang giúp em với em dang dùng QVGA, tiện bác cho em luôn cái skin longgiang của bác nhé .Cảm ơn bác nhiều

sututam

Skin Fractal cho WA3 các bạn tham khảo và tải về ở đây, còn đây là rlToday của nó < tuy ko đc tác giả đưa lên nhưng mình đã lấy wallpaper về và edit lại :D >

hic mấy cái này không dùng được cho màn VGA hay sao ấy nhỉ
tôi cài về máy, nó hiện thanh chạy bên màn hình, muốn xem được hết hình phải kéo lên kéo xuống. chạy được vaì lần, máy đơ luôn resets ko được, phải HR mới được
chắc nó không hợp với máy o2 iis

ancola66

Super V.I.P
ATOM SKIN

by DOC 3000

*Copy folder Atom vào thư mục cài rltoday
*Copy fonts vào Windows
*Copy vibra.exe vào Windows

dotuananhs

Nhìn skin này giống phần mềm Spdtime the ko biết. bác ancola66 chỉ cho em biết cách xóa 1 cái đồng hồ đi vớil. Em tìm ma hổng biết file nào cả .cám ơn bác trước nha