• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[ROM] BOYPPC SERIES_WP7 For HD2

anhthai

ai up rồi comment chút đi, link chậm wa' ko tải nổi.

Có link mediafie rồi mà bác. Mình úp xong từ sáng đến giờ thấy chạy nhanh như các bản trước. Nhưng k thể cài đặt ứng dụng,game,thữ JB cũng không được luôn. Còn pin thì phải dùng thêm mới biết được.

nguyencao72

Chào các bác . Mình lỡ nhấn lock trong ChervonWP72.0.exe. Unlock lại thì báo lỗi, có cách nào không chỉ giúp mình với. Cảm ơn nhiều

nguyencao72

Chào các bác, mình thấy rom của bác PPCBOY trên trang XDA cũng bị lock tương tự , máy của mình cũng bị. Mấy hôm trước mình cài rom của LEO70 8008, vẫn không bị, giờ muốn quay lại không được chỉ còn cách cài rom cua bác Tom thôi.

ppcboy

Chào các bác, mình thấy rom của bác PPCBOY trên trang XDA cũng bị lock tương tự , máy của mình cũng bị. Mấy hôm trước mình cài rom của LEO70 8008, vẫn không bị, giờ muốn quay lại không được chỉ còn cách cài rom cua bác Tom thôi.
chết thật, để mình nghiên cứu mở khóa luôn xem có được không

vinhhuynh1

Mình đã cài hoàn chỉnh lúc 8h giao diện đẹp nói chung có nhiều cái mới mẻ lắm. Nhưng mình không bít làm cách nào để cài phần mềm và game. Nếu Bác chủ thớt bảo không khóa ToChevronwp7 vậy mấy bước sau theo hướng dẫn của bác tom gồm

Tom WP7 Jailbreak - Tom WP7 Jailbreak mình có cần thực hiện không. Mong Bác chỉ rõ anh em cách cài phần mềm đi vì đa số anh em chưa wen dùng win7 . Phải có người hướng dẫn anh em mới mày mò cài được vì vốn tiếng anh không có nhiều. Một lần nữa thank Bác rất nhiều.

sweetmoon

Đã cài bản này và không thể unlock để cài phần mềm, chả hiểu sao nữa, đang cài tạm bằng marketplace ~X(

staythesame

Room của bạn mình đã thử tất cả. Rất OK. Ngoại trừ link dowload thì khó dow, chậm và ko thông dụng như mediafire.... :D

sweetmoon

Vậy bản có unlock được không? Mình không thể cài phần mềm từ sideload chỉ có thể cài từ marketplace

sweetmoon

Hix vậy mà tưởng unlock 7008, dùng lại core 7004 vậy bản này có khác gì với các bản cook khác?

vinhhuynh1

cập nhật bản V2 đã mỡ khóa để cài đặt ứng dụng

Bác không onlock bản 7008 hả Bác. Nhìn bản đó giao diện đẹp Bác cố gắng đi. Bản 7004 có gì khác với mấy bản của bác Tom hay Bác Duclong không. Mà bản của bác đẹp nhưng hao pin quá trời lun. Dùng chưa được 1 ngày là đi Hy vọng sớm có bản mới

ngoclong2710

không biết bản này đã khắc phục được cảm ứng đa điểm phóng to thu nhỏ chưa chứ hồi đầu up win7 phóng to thu nhỏ phải đặt cùng lúc 2 ngón tay xuống mới phóng to thu nhỏ được xem cái video chắc bản của bác ppcboy vẫn bị cái vấn đề đó ! hix
!

vietbbc

ppcboy oi
bản rom v1 minh ko the cài ứng dụng được
còn bản v2 minh chưa có thử ko biết có thể cài ứng dụng được ko ban