• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[ROM] BOYPPC SERIES_WP7 For HD2

vinhhuynh1

Không có nhiều anh em xài win7 trên HD2 nên mặc dù ra từ hôm qua đến giờ vẫn chưa có thông tin gì nhiều về bản nầy của anh em. Nghe tác giả nói là cài được app nên để chiều nay mình cài thử rồi ý kiến với anh em sau. Máy công ty khong có win7 nên không cài được. Chiều về nhà chiến. Cần thêm thông tin của anh em nào đã cài bản rom nầy nhé. Thank tất cả

namy2k

Bản V3 này đã là bản NODO chưa bác nhỉ. Vừa xin dc key của WP7 giờ bỏ Android qua dùng thằng này đổi gió tí :D
PS : Nhưng 2 link này thì e thực sự bó tay. Không thể down dc luôn chứ không phải down chậm nữa :). hy vọng có ai đó đưa qua MF

vinhhuynh1

Báo cáo các Bác là em đã chạy bản nầy từ lúc 12h trưa đến giờ. Mọi việc điều ổn. Vấn đề còn lại là cài app không được. Chép hình - zune được. Không chép nhạc được -> không hiểu. Hết

concuarangme

Báo cáo các Bác là em đã chạy bản nầy từ lúc 12h trưa đến giờ. Mọi việc điều ổn. Vấn đề còn lại là cài app không được. Chép hình - zune được. Không chép nhạc được -> không hiểu. Hết

Bạn unlock theo hướng dẫn chưa, V3 này phải unlock mới cài được app

vinhhuynh1

Mình chua onlock vì chua có thòi gian.
Online bang win7 nen k viet tieng viet duoc xin mod thong cam.

concuarangme

install file cer nghĩa là gì hả Bác.
Mình cài bản của Bác nhưng không cài được app, Bác có thể hướng dqn64 được không

Nhập link này bằng trình duyệ IE của máy điện thoại:
http://www.mediafire.com/?fbv8bneqh4e0zbb

Đánh link trên vào để tải về , ấn vào Developkey.cer, nhấn vào đó chọn install

Hoặc các bạn có thể gửi Email đính kèm tập tin "Developkey.cer" sau đó mở trên WPhone7 và download cài đặt file .cer này

ngotung

sao mình không thể nào dùng GPS được có bác nào biết tại sao không :(

hatnaf

Sao bản V2 mình nhập active code vào nó cứ báo lỗi thế nhỉ, ko active dc :(

ppcboy

cập nhật bản V4, bản này không cần unlock, mình cài thử Appxx.xap thấy ok

jennydontcry

Trời ơi muốn down rom của bác quá ngặt nỗi cả 2 link đều khó down...như nhau huhu.
Sao bác ko up lên MF hoặc MU cho anh em được nhờ với.
Phiền bác up V4 lên link khác hộ em cái nhé(hoặc bác nào tiện thì up lên hộ em nhé)