• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ROM PDAViet VISTA CHO HTC WIZARD V4.0 (Build 19202.1.0.0)

namket

Tiếp theo sẽ có bản clear cho buit mới này mình đang thử chạy rất mượt với PP 6MB mà ram vẫn 30-31mb free
Mình rất thích bản clear, khi nào có vậy hongkong? sốt ruột quá :)

hector

link mediafire của mình đâu ?huhu!thưởng thức bằng mắt thôi ah?anh em đau xử giùm vụ này đi chứ!

hector

đang down về!mừng quá thanks namket nhieu nha!khakha!fai xử cái vụ này đây!

khanhham

cam ơn bác em đao được rui em đã ap rui em té thư sem có ngon không nói trung co rom ap là sướng rui nhanh ap cac pac ơi

bonmat8888

Đã up link ở trang 1 bạn nào dow về up lại media giùm

lin thêm ở đây:
Links: [HIDE="http://rapidshare.com/files/104186649/Vista_4.0_19202.rar.html"]http://rapidshare.com/files/104186649/Vista_4.0_19202.rar.html [/HIDE]

Có ai tải về được rồi up dùm lên www.mediafile.com dùm cho anh em được nhờ. Tôi tải từ địa chỉ Rapid của hongkong chỉ thu được file Vista_4.0_19202.htm (đuôi htm) 12,8kb mà thôi. Chán thế! :O:((

Tải được rồi. Cám ơn namket nhiều nhé!

bkvn46

các link vẫn down bình thường mà..em đang down ầm ầm này ..:p, sẽ có vài cảm nhận khi em up xong..
nice day.

minhmck

Nhanh nhanh up lên nào và cho biết cảm nhận để bác HONGKONG cho ra nhiều bản tuyệt hơn nữa cho mọi người:)):))

khanhham

mình áp bản này dược nửa ngày rồi dung rất nhanh ổn định pin cũng ổn chưa có vấn đề gì cả các bạn ơi ăp nhanh len nao em cám ơn bác nhiều nhé

juventus2004

Thanks bác Hongkong nhiều nhé! Bác up nhanh cả bản Clean cho anh em nữa nhé, vì có 1 số phần mềm sẵn trong Rom mà em ko dùng bao giờ! Thanks bác lần nữa nè!

tinhmc2003

Mình sài được 4tiếng rồi, bản Rom khá tốt, đã fix nhiều lỗi ở bản trước.Nhưng mình thấy khởi động hơi chậm, tốc độ không bằng bản Vista chắc do pegepool còn 4M.
A bác hongkong này cho mình xin cái HTC HOME của bản Rom này với, thấy thích cái đồng hồ fonts chữ Số rất độc.không biết kiếm ở đâu nữa.
Thanks bác nhiều nhé!

hector

nếu bản này mà pp6M or 8M thì vô đói quá thanks nhiều nha!nhưng như thế ram sẽ chỉ còn có 18M thui!ko ổn!đang chờ giải pháp đây!hihi!rất chi là nuột!ok.ok.ok!

hector

cũng chấp nhận được!nó đẹp qua ma bạn!chấp nhận tốn pin đi!mà cũng có qua tốn đâu?

khanhham

tôi thấy công nhận chậm hơn bản trươc nhưng cũng chấp nhận vì nó nhiều phần mềm thế cơ mà còn pin cũng bình thường chớ không tốn nắm

hector

không fair đâu!chậm hơn tý do cai pp chỉ có 4M thúi bạn nâng lên 6Mor 8M thì lại limit ấy mà!