• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ROM PDAViet VISTA CHO HTC WIZARD V4.0 (Build 19202.1.0.0)

ant999

hì hì thx bác rom này hay wá
em mới dùng up thử lên thấy cũng oki ^^
hok biết có tốn pin kô thui hì hì
nói chung thx pác nhé ^^

vanbon

bác nào biết cách bỏ biểu tượng báo vạch pin(thay bằng báo thời gian) cái cục pin nho nhỏ đấy nha. tạm thời mình chưa thấy lỗi gì ở bản rom này cả...cam on nhieu

hachillies

Các bạn cho mình hỏi OC là gì vậy? Và cách làm như thế nào? Có đơn giản hay ko? Và có dễ die máy hay ko vậy? Mình đang xài O2 Minis. Thanks.

hkh

Bác nào rành chỉ giúp tui với? Cái la tui cài rom vista 4.0 sau khi cài xong vẫn chạy bình thường nhưng lại wa chậm tui mún up lại rom củ theo phong cách diamond nhưng chẳng được ma rom khac up cung khong xong lun.

tuantb

em đã chạy thử bản PV4.0 này tuần nay rồi, lúc đầu thì đúng là chậm nguyên nhân có thể là do để PP thấp 4MB, hôm trước ngồi nghịch chỉnh Omap Clock lên 252MHz --> khởi động lại máy chạy vèo vèo các bác ạ, khác hẳn lúc ban đầu..dùng sướng hẳn :D, các bác thử xem nhé.
nice day.

Sử dụng vậy có ảnh hưởng gì máy không bạn