• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ROM v2.11.15 >>> v2.11.15F (Build 18533.0.7.0) CHO HTC UNIVERSAL

DucLong

Super V.I.P
bác nào đã donwload xong bản 15F thì chuyển qua hot khác dùm với. em tải về hai lần giải nén đều bị lỗi.

Wifi WPA vẫn chưa triệt để, có lẽ do dùng fix của mamiware ! Khi bật wifi thì đầu tiên là máy sẽ mở wifi, tiếp theo sẽ tự động tắt đi, sau đó lại tự động bật lại thì mới vô được!

caothanhhai

bác nào đã donwload xong bản 15F thì chuyển qua hot khác dùm với. em tải về hai lần giải nén đều bị lỗi.

Bạn xem lại đi chứ tôi tải ầm ầm chẳng có lỗi nào cả ,chỉ do vẫn thấy bảo lỗi kết nối nên chưa Up thôi

locvtn

về vấn đề kết nối Wifi WPA có thể coi là đã giải quyết auto được rồi, không cần người sử dụng phải tắt mở. riêng tốc độ thì mình có cảm giác hơi chậm. sáng nay lại gặp tình trạng phone k gọi được (Radio 1.18) sau đó thì lại bình thường. vẫn đang test tiếp. hi.

linhquangtri

về vấn đề kết nối Wifi WPA có thể coi là đã giải quyết auto được rồi, không cần người sử dụng phải tắt mở. riêng tốc độ thì mình có cảm giác hơi chậm. sáng nay lại gặp tình trạng phone k gọi được (Radio 1.18) sau đó thì lại bình thường. vẫn đang test tiếp. hi.

Em mới phát hiện một lỗi là khi nhận cuộc gọi đôi lúc máy bị treo, không biết có ai bi như em không nữa.

rockone1909

Em mới phát hiện một lỗi là khi nhận cuộc gọi đôi lúc máy bị treo, không biết có ai bi như em không nữa.

lỗi này hay nói tới rồi bạn ạ, bạn nên để nhạc chuông trong main nhé, để nó không mất thêm time tuy xuất trên thẻ, tuy nhiên vãn có trường hợp trên main vẫn bị, nhưng để trên main hạn chế rất nhiều đấy bạn ạ

dcn488

Cảm nhận của em là tốc độ rất tuyệt, để 624 chạy ko bị treo máy gì cả.Chỉ có quay phim là ko hết màn hình và khi để pBar ở today(khi sd chương trình) là nó thoát ra hẳn ở màn hình today, cách khắc phục của em là tắt cái pBar ở today đi là xong. Có ai bị giống em ko? và có cách khắc phục nào khác ko ạ

PhamQuang

Manager
Wifi WPA vẫn chưa triệt để, có lẽ do dùng fix của mamiware ! Khi bật wifi thì đầu tiên là máy sẽ mở wifi, tiếp theo sẽ tự động tắt đi, sau đó lại tự động bật lại thì mới vô được!

Cách tắt bật WiFi WPA như thế này là chính xác đó !!!

ROM dùng Fix WiFi này mà.

Cách tắt bật WiFi WPA như thế này là chính xác đó !!!

ROM dùng Fix WiFi này mà.

Nhưng ko triệt để bằng bản rom của Jwrightmcps chú Quang ơi, chỉ cần bật lên , nhập pass WPA là nó vào ngay, ko cần bật tắt gì cả! :|

lams-blu

Bản rom 2.11.15F tôi thấy chạy rất ổn chưa bị treo lần nào cả chĩ có cài nhac chuông vào ringtone trong Documents không chạy phải bỏ vào Ring của windows mới chạy. Clock&alam chỉ 12 giớ không chĩnh được 24

Bản rom 2.11.15F tôi thấy chạy rất ổn chưa bị treo lần nào cả chĩ có cài nhac chuông vào ringtone trong Documents không chạy phải bỏ vào Ring của windows mới chạy. Clock&alam chỉ 12 giớ không chĩnh được 24

Bácard Reset lại là chỉnh được 24h hà bác!

locvtn

sau 1 ngay test, cảm nhận của mình về giải phóng bộ nhớ của bản Rom này không bằng bản Rom của bác Cường. sau mot buổi sử dụng bản rom 2.11.15f chỉ còn 20mb còn của bác Cường thì minh vẫn còn 25mb. vẫn đang mong chơ bản rom mới của bác Cường.

connguab

Mình k thể gởi và nhận file bằng bluetooth, mọi người có ai bị giống mình k vậy ?

nthanhtrung_a

Tải 1 phát được liền, good. Đang test thử xem sao. Nhưng mà nếu có Flash memory như của pác Cường thì tuyệt vời.

cuongking

sau khi tải và cài các soft thì mình thất room này dùng rất mượt tuy nhiên bị đụng giữa 2 soft photo contactpro và Wa3, y như room 14 của chú Quang lúc trước mình dùng cũng vậy,không biết có ai bị giống mình ko?

ltrhai

Vừa up bản này xong tối qua, muộn quá phải đi ngủ, sáng sơm dậy thử quay phone tu máy để bàn tại nhà, treo luôn, ớn quá lại phải quay lại bản khác vậy. Không biết có bác nào bị vậy chưa ?