• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ROM WM6.5 của Cotulla cho FLAME

0917333990

6.1 005 hình như lỗi ko dùng được Htc network winzard hay sao í mình cài mãi báo thành công but khi sử dụng thì toan error programe:-?

lqv3ky

Chào Bạn! Hôm nay 09/02/2011 tôi up bản Rom Wheel Of Fortune V3 (30/1/2010) cho con Flame chẳng biết sao nó dùng lại ờ dòng boot (mình chờ 15' mà chẳng thấy gì cả) reset (soft và hard) cũng chẳng thay đổi. mong Bạn chỉ giáo thêm.
Thanks

blackdoor

Manager
Chào Bạn! Hôm nay 09/02/2011 tôi up bản Rom Wheel Of Fortune V3 (30/1/2010) cho con Flame chẳng biết sao nó dùng lại ờ dòng boot (mình chờ 15' mà chẳng thấy gì cả) reset (soft và hard) cũng chẳng thay đổi. mong Bạn chỉ giáo thêm.
Thanks
ROM của Cotula hay bị lỗi này, bạn tìm bản khác up lại vào máy, hoặc up lại chính bản V3 ấy.

luctukiem

Chúc mừng năm mới!!!
Chúc pdaviet.net và các thành viên một năm mới tràn đầy hạnh phúc - may mắn và thành đạt
Bác nào có kinh nghiệm cho em hỏi tý:
Con flame của em up bản Rom Wheel Of Fortune V3 vào chạy một thời gian thì vẫn ổn, nhưng gần đây thì nó hay tự động treo và tự động restart lại liên tuc...Xin hỏi có bác nào bị tình trạng này chưa và làm thế nào để khắc phục...
em nhà nó xài radio P5C2
Xin cảm ơn các bác trước

blackdoor

Manager
Chúc mừng năm mới!!!
Chúc pdaviet.net và các thành viên một năm mới tràn đầy hạnh phúc - may mắn và thành đạt
Bác nào có kinh nghiệm cho em hỏi tý:
Con flame của em up bản Rom Wheel Of Fortune V3 vào chạy một thời gian thì vẫn ổn, nhưng gần đây thì nó hay tự động treo và tự động restart lại liên tuc...Xin hỏi có bác nào bị tình trạng này chưa và làm thế nào để khắc phục...
em nhà nó xài radio P5C2
Xin cảm ơn các bác trước
Up lại ROM ship vào máy, chạy một thời gian để kiểm tra xem còn bị reset hay không. Nếu hết lỗi reset thì kiếm bản 6.5 khác up vào.