• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ROMPatcherPlus v2.03 Full chỉ có ở PDAVIET!

Status
Không mở trả lời sau này.

haingoai1004

Mình dùng E72 hack phone bằng Phoenix 2010, tự có ROMPatcher nhưng tất cả những ứng dụng trong patch không tự động chạy được, mặc dù đã Add to outo, mình đã gỡ bỏ và cài lại bằng ROMPatcher plus thì mọi việc lại chạy mượt.

ngocson04071990

Cho e hỏi :
E đang cài ROMPatcher+ do khi Hack FW theo kiểu Flash cài sẳn lun,giờ e gở ra cài cái này đc k ạ, tính năng giống nhau k a.
E thử gở thì báo k gở đc :(
Cảm ơn a

MinhThang

Manager
Cho e hỏi :
E đang cài ROMPatcher+ do khi Hack FW theo kiểu Flash cài sẳn lun,giờ e gở ra cài cái này đc k ạ, tính năng giống nhau k a.
E thử gở thì báo k gở đc :(
Cảm ơn a
Nó thuộc mặc định của máy rồi bạn.
Mình cài đặt không được a.nó toàn báo phần cài đặt đã có sẵn trên máy a
Gỡ bản cũ cài bản mới, nếu bản cũ là bản bạn cài hoăcxj Hack mà có.

ahgnaoh_h2t

Cài bản này vào rồi máy không aplly đc cái gì cả.kick vào thì bị out ra ngay,mod giải quyết hộ giùm

AlyCuong

Active Member
TienQuoc ơi, hồi trước mình dùng cái c2zbin thì ok nhưng bây giờ k xài được nữa, vẫn apply được nhưng mà nó vẫn hỏi nhắc nhở của các ứng dụng java. Mình dùng RPDomain plus.

heaven3tt

Em da cai vao bo nho may . Vay khi minh co 1 chuong trinh can copy vao Patcher roi su dung Rompatcher de apply no , thj cai day minh copy vao o C /patcher hay la E/patcher ( mac dinh khi hack bang helo0x) hay la ca 2 .em post qua mobi khi nao qua pc thank sau vi Pm nay

Trunghuy90

Em da cai vao bo nho may . Vay khi minh co 1 chuong trinh can copy vao Patcher roi su dung Rompatcher de apply no , thj cai day minh copy vao o C /patcher hay la E/patcher ( mac dinh khi hack bang helo0x) hay la ca 2 .em post qua mobi khi nao qua pc thank sau vi Pm nay

vẫn là vào E/patches nhe?

heaven3tt

tienquoc sử dụng rất nhiều patch để đở phải cài soft cho nhẹ máy!
Như patch hiện ảnh full cuộc gọi, thay đổi ảnh khi tắt nguồn... nhưng đa phần kèm theo những file con nữa, có up lên thì anh em cũng khó mà sử dụng.
Giả sử như cậu muốn ẩn cái icon circle, patch c2z cũng ẩn đc...chỉ cần 1 file con nửa.

Patch của cậu đây...
http://vietup.com/file-10919-NoRunningAppIndicator_tienqu☺c87.zip.html

Khởi động lại máy rùi thưởng thức!

anh tiến quốc .em tải về dùng cho n95 thì ok .nhưng ko bít nò bị xung đột với theme hay 1 pm trên máy nhjều lúc icon ứng dung của em nó bị mất đi ( icon bíên thành mầu đen hết chỉ để lai tên icon thôi,đôi khi nó chỉ mất 1 đến 2 cái rồi lại thôi ,mà nó ko kéo dài lúc sau nó lại hiện lại như lúc đầu )em ko apply nó thì ko thấx hjen tượng gì hết .có cách nào khắc phục nó ko ,em kết cái ẩn hình tròn khi có ứng dụng đang chạy này lắm

heaven3tt

anh tiến quốc .em tải về dùng cho n95 thì ok .nhưng ko bít nò bị xung đột với theme hay 1 pm trên máy nhjều lúc icon ứng dung của em nó bị mất đi ( icon bíên thành mầu đen hết chỉ để lai tên icon thôi,đôi khi nó chỉ mất 1 đến 2 cái rồi lại thôi ,mà nó ko kéo dài lúc sau nó lại hiện lại như lúc đầu )em ko apply nó thì ko thấx hjen tượng gì hết .có cách nào khắc phục nó ko ,em kết cái ẩn hình tròn khi có ứng dụng đang chạy này lắm

Tôi cũng dùng n95 hiện tượng ứng dụng icon bị mat mà thấy mầu đen lúc hiện lúc ẩn cái ẩn cái ko là do tôi apply cái patch tắt vòng tròn báo ứng dụng đang chạy thì mới bị vậy.còn cài rompacher thì chưa.hjx

Status
Không mở trả lời sau này.