• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

RPDomainPlus v2.03 + Cách cài ThemeEffects full màn hình!!!

tienquoc87

Minh cài themefect fp1 cho 3250.khoan đã pàn đến vấn đề full hay ko?mình restart lai máy nhưng vào theme kô thấy tùy chình efect đâu kả.chỉ có 3 dòng edit,help,va exit!

Chỉ hổ trợ dòng OS9.2 và OS9.3, chắc máy cậu kô hổ trợ!

cài ThemeEffects for FP2_fullFx trên E72 thì báo: không cài được. phần cài đặt này đã có sẵn.
tính sao đây hả bạn

Máy bạn đã hack chưa?
Thường thường máy chưa hack thì nó báo như vậy, nên chẳng còn cách nào khác ngoài việc bung nó ra và làm thủ công.

Chỉnh sửa cuối:

nguyentanbinh

Well-Known Member
Cài này chỉ áp dụng 9.2 9.3 9.4 v.v..... Ngoại trừ N73 ko áp dụng được Tienquoc87 cố gắng phát huy thêm cho PV nha toàn bộ các Pro sẽ ẩn danh.

manhtu

Máy bạn đã hack chưa?
Thường thường máy chưa hack thì nó báo như vậy, nên chẳng còn cách nào khác ngoài việc bung nó ra và làm thủ công.

phải hack rồi thì mới vọc chứ keke

Son_Nguyen

Bản RPDomain+ này của bạn patch sau khi cài xong nằm trên C hay trên E vậy? Đã thanks cho bạn rồi. Trung thu vui vẻ. Cố gắng đóng góp cho anh em nhiều phần mềm hay hơn nữa nhé.:D.

tienquoc87

Bản RPDomain+ này của bạn patch sau khi cài xong nằm trên C hay trên E vậy? Đã thanks cho bạn rồi. Trung thu vui vẻ. Cố gắng đóng góp cho anh em nhiều phần mềm hay hơn nữa nhé.:D.

Nếu cài vào ổ E:\ thì patch nằm trên Thẻ
Nếu cài vào ổ C:\ thì patch nằm trên Máy và Thẻ
Nếu rút Thẻ ra thì patch trên Máy mới dùng đc (dự phòng)
Bình thường nó vẫ chạy patch trên Thẻ.
Thank☺

mirolavklose

Có cách nào restar máy lại mà efect van chạy lun huk ? Mỗi lan tắt máy là phải tăt rui bật laj ko tjen lắm sư phụ ơi

anhtuannguyen20

Bạn ơi, mình cài RPDomainPlus v2.03 của bạn mà bị lỗi, ko cài được, máy mình 5320 EM đã hack. Gỡ bỏ Rompatcher khi cài hello ox mà vẫn ko cài được. Bạn giúp mình nha. Thanks bạn.

tienquoc87

thuglife18

Well-Known Member
eff sấm sét chọn cái nào thế chủ topic ui với lại gfxtransadapter.dll nì tìm ko thấy , vào fullkastor bị uot ra lun nữa mình xài n73 có làm đc ko vậy

Chỉnh sửa cuối:

mirolavklose

eff sấm sét chọn cái nào thế chủ topic ui với lại gfxtransadapter.dll nì tìm ko thấy , vào fullkastor bị uot ra lun nữa mình xài n73 có làm đc ko vậy

Trên đầu trang có ghi rõ là: (OS9.2-OS93)

Máy bạn thuộc dòng FP1 OS9.1, nên không hỗ trợ cho N73 của bạn đc!

tienquoc87

đã làm đc, thank bạn tienquoc nhiều.

Tại vì con E71 của cậu đấy!
Làm đủ mọi cách mà kô có hiệu ứng effects, phiền tớ rất nhiều vì cái vụ c2z, nên phải tớ nghiên cứu lại cách làm đơn giản nhất cho mọi người, mà cậu làm kô đc nữa thì pó phép....hehe☺

Hiện giờ tớ ít onl nên mọi người ai có nhu cầu làm ThemeEffects thì chịu khó đọc cho kĩ là làm đc!

Bạn nào làm đc thì giúp tố hướng dẩn cho bạn chưa biết làm nha!
Thank's!!!

pham_0763

Có cách nào tối ưu để tiết kiệm pin và ram không bạn? Copy effect vào máy chạy chậm quá ☻

hanhoai

Thông báo link Mediafire RPDomainplus v2.03 đã bị dead nhờ chủ topic fix lại giúp nhé !

trung102

Cháu Tiến quốc ơi. Chú thích nghịch thấy hay hay chú định cài. Trước khi cài chú phải hỏi cháu đã vì chú không biết tiêng Anh. Máy cũa chú là N96 đã hack. và đã có ROMPatcher ở trên máy. Chú cài phần của cháu vào có được khong? Cám ơn các bạn đã đọc