• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

RPDomainPlus v2.03 + Cách cài ThemeEffects full màn hình!!!

ngnhph

chào bạn cho mình hỏi chút mình muốn làm ThemeEffect, minh dung nokia N81 dòng FP1 có được ko vậy hay chỉ dùng cho fP2 thôi. Mong bạn trả lời dùm mình cảm ơn nhiều

Cleonardo

Cài xog,khởi động máy ko vào menu dc,vì là máy n95 8g ko có thẻ nhớ nên ko tháo đc.Cũng may cài sẵn smartseting truy cập nhanh ứng dụng.game ngage cũng ko chơi đc có lõ vì lỗi khi cài theme eféc.cuối cùng đã xóa cho lành thì chơi game ngage đc bt.

Anhquoi

chào bạn cho mình hỏi chút mình muốn làm ThemeEffect, minh dung nokia N81 dòng FP1 có được ko vậy hay chỉ dùng cho fP2 thôi. Mong bạn trả lời dùm mình cảm ơn nhiều
đc hết phía trên bài 1 đả hd fp1. Fp2 rùi mà bạn

maitiep12

mình dùng E63 sao ko full được màn hình vậy?
ai giúp mình cài hiệu ứng ThemeEffect full màn hình được ko?
thank!

phuong241089

Cài xog,khởi động máy ko vào menu dc,vì là máy n95 8g ko có thẻ nhớ nên ko tháo đc.Cũng may cài sẵn smartseting truy cập nhanh ứng dụng.game ngage cũng ko chơi đc có lõ vì lỗi khi cài theme eféc.cuối cùng đã xóa cho lành thì chơi game ngage đc bt.
tui cũng xài n95 8gb cũng bị tình trạng y như vậy o tay

thuyls12

cho em hỏi, em cài xong rồi và làm theo hd của anh mà khi vào menu em chẳng thấy cái effect nào?