• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SBSettings - Các phiên bản một ứng dụng tuyệt vời

cho em hỏi làm sao làm được cái dock 5 icon giống như trong hình vậy.của em cũng dock 5 icon nhưng mà nó thẳng hàng.giống nhu trong hình nhìn nó pro hơn
em tks triước nha

AppleWorm

cho em hỏi làm sao làm được cái dock 5 icon giống như trong hình vậy.của em cũng dock 5 icon nhưng mà nó thẳng hàng.giống nhu trong hình nhìn nó pro hơn
em tks triước nha

Bạn vào Cydia cài app tên là iSpazio DockFlow rồi dùng WinterBoard check vào là ok.

rockerhuy

tốt nhất các bác nên cài thêm cái proof và respring trong cydia thì ko bao giờ bị lổi nữa cả ^^. Chúc vui

E

evnd1

Guest
Cho mình hỏi cái, làm thế nào để add application vào dock nhỉ

bạn vào SBsetting, nhấn vào more rồi vào Dock Applications sẽ bật hoặc tắt các app thôi.

thinhnpd

em vừa mới cài thằng này xong, máy em đơ luôn. tự động chuyển về safe mode.
pác nào biết chỉ em với.

E

evnd1

Guest
em vừa mới cài thằng này xong, máy em đơ luôn. tự động chuyển về safe mode.
pác nào biết chỉ em với.

bạn nói có thể thì chịu, ít ra bạn cũng nên cung cấp đang dùng firmware nào, đời máy EDGE hay 3G....

Trung3t

bác chủ topic cho em hỏi tí
Em thấy trên màn hình của bác hiện HDD free 578MB
nhưng của em hiện HDD free 88MB
bác cho em hỏi có chương trình nào để tăng cái HDD này lên không?
em dùng 3G 16G

XuanTruong

Super V.I.P
bác chủ topic cho em hỏi tí
Em thấy trên màn hình của bác hiện HDD free 578MB
nhưng của em hiện HDD free 88MB
bác cho em hỏi có chương trình nào để tăng cái HDD này lên không?
em dùng 3G 16G

Muốn có thì phải Build lại FW! Hoặc Bạn có thể dùng bản FW 2.2 Custom là có!:D

exec1984

Active Member
sao khi cài xong toggles không có gì và các icon cũng không hiện nhỉ :-?

HuynhMinhDang

sao khi cài xong toggles không có gì và các icon cũng không hiện nhỉ :-?
Cái này ko hiện iCon đâu bạn nhé, chỉ cần vuốt nhẹ từ trái qua phải trên thanh chứa các biểu tượng đồng hồ, pin... sẽ hiện ra thôi!:D

HuynhMinhDang

cái này cài o source nào vậy a ? Có thích hợp cho iphone 2.1 không vậy ?
Cái này có sẵn trong Cydia đó bạn, ko cần add Source nào đâu! Vào Cydia đợi nó load một lát... khi xong hãy tìm tên ứng dụng này và cài vào bạn nhé (cài xong đọc Lưu ý bài đầu)!:D
FW 2.1 xài vô tư luôn. Đã Test!:)

XuanTruong

Super V.I.P
Đã Update phiên bản mới 1.0.7-5!:D

xxtaroxx

sao mà em cài được rồi, nhưng bấm vào more thì chả thấy gì, nó tự động thu cái ứng dụng lên trên rồi biến mất, làm thế nào để bỏ các app vào dock đây mấy anh

tuatt

Bác thật tuyệt, lần trước cài cái cút tầm thấy cái này hay mà chẳng biết tên là gì, mới cút tầm phiên bản mới mà cứ nhớ mãi cái này tiện ghê.

Thanks bác lần nữa :D