• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Share] Một số icon Anna do mình edit lại

boy_online01

Chả là mình đang dùng mấy cái theme icon Anna của IND190, nhưng mà hầu hết các theme của IND190 đều bị lẫn pop icon trông rất mất thẩm mĩ. Vì vậy mình ngồi edit (edit thui chứ ko phải vẽ nhé ;;)) lại mấy cái pop icon thành Anna icon.

Hầu hết trong số icon ở đây mình đều chỉ sửa lại cái nền đằng sau cho nó giống với icon Anna thôi, chỉ một số ứng dụng ko có pop icon và Anna icon như Time Chime Pro, Sis Editor, PerfMon,... thì mình mới phải tự mix lại thôi, anh em đừng chê nhé X_X

Sau đây là một số hình ảnh (mình đã cẩn thận ghi kèm UID của mỗi icon với phần mềm tương ứng cho các bác tiện add bằng Siscontent):
Bộ icon thứ nhất

Tuy chỉ có hơn 70 icon nhưng với mình thì nó đã full 100% apps =D>

Link down: pass: boy_online01
DOWNLOAD
Bộ icon thứ 2

Bộ icon thứ 3(bộ cuối)

Vừa flash lại máy hồi chiều, cài được tí apps nên ko thể show được mức độ full icon của em cho các bác xem được ;;)

P/S: Link down theme trong hình: http://www.box.net/shared/nxih0t1m43kumx4t1fx9

Chỉnh sửa cuối:

JohnyNguyen

bóc tem :))=)) nhìn đẹp quá :))=)) Boy đì zai 1 cái thêm nguyên chỉnh rồi share đi ;;)=))

Dragon459

Manager
lột tem dán lại.há há.được đấy boy ơi:)):)):)):)).cố gắng làm full nhé.=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>

MinhThang

Manager
Thảy luôn cái Theme đã Edit lên cho anh em sài luôn đi em, lẹ nha anh đang chờ.............

boy_online01

bóc tem :))=)) nhìn đẹp quá :))=)) Boy đì zai 1 cái thêm nguyên chỉnh rồi share đi ;;)=))

Em chỉ sửa lại icon thôi, còn edit cả cái theme thì mệt chết :D.
P/S: Ở hình thứ 3 góc dưới cùng bên trái là icon Time Chime Pro - một trong những icon chưa đc IND190 vẽ - em mix lại quá hợp lý luôn :D, đúng style icon gốc (cái đồng hồ với nốt nhạc).

lột tem dán lại.há há.được đấy boy ơi:)):)):)):)).cố gắng làm full nhé.=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>

Của em full rồi, tại ko chơi game nên nó mới full đc :D

Dragon459

Manager
hê hê,cứ đóng gói lại cho ae 1 cái theme by boyonline là ae thấy khoái hết lượt.há há

Luu_Tan_Vu

Chác hôm nào rảnh ngồi edit 1 cái theme full icon anna để vừa xài icon anna vừa xài icon n8.

socloc20

Boy ơi boy sửa icon bằng cái gì dzay, mình sửa trên PTS chán chết, lâu lắc, khó nữa

boy_online01

share theme đi bạn, anh em đang chờ. thanks............. nè

Tất cả các icon ứng dụng mình share hết rồi, giờ chỉ cần ngồi add thôi mà cũng làm biếng vậy ;;)
Bật mí nhé: cái theme trong hình là mình chuyển các icon từ theme Silky của IND190 sang Nokia Black đấy :D
Boy ơi boy sửa icon bằng cái gì dzay, mình sửa trên PTS chán chết, lâu lắc, khó nữa

Bạn dùng Adobe Illustrator ý, vẽ thì khó nhưng sửa thì dễ :D

Add vào theme của mình nhưng vẫn thiếu vài app, hoàn chỉnh 85% rồi

Ko có cái icon nào hợp với cái pm HTC clock của anh ngoanrazor nhỉ :(

HTC clock thì mình thấy cái này là hợp lý nhất, dùng chung với SPB Weather cũng được.

Chỉnh sửa cuối:

socloc20

Add vào theme của mình nhưng vẫn thiếu vài app, hoàn chỉnh 85% rồi

Ko có cái icon nào hợp với cái pm HTC clock của anh ngoanrazor nhỉ :(

Khoaaaa

Active Member
Hay wá ta,nhưng mình ko kết icon anna lắm,có pro nào chuyên themes mà ghiền icon e7 như mình thì tuyệt thật,thank thank bát boy

Luu_Tan_Vu

Hay wá ta,nhưng mình ko kết icon anna lắm,có pro nào chuyên themes mà ghiền icon e7 như mình thì tuyệt thật,thank thank bát boy
mình cũng thích icon e7 mà sao binh24 k làm e7 mà làm x7 chán thiệt