• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Share] Một số icon Anna do mình edit lại

saholin

bạn shared cho mình soft smart oficce đó với,mh làm hoài mà icon nhìn sấu quá:p

Dragon459

Manager
sửa icon app java và game như nào vậy các bạn?
icon file sis (cả app và game) thì có thể sửa trên theme
icon java (cả app và game) thì đều có thể sửa bằng cách giải nén bằng winrar và xem icon trong đó rồi sửa lại theo ý rồi đóng gói bằng trình nén mặc định

jesse2

icon file sis (cả app và game) thì có thể sửa trên theme
icon java (cả app và game) thì đều có thể sửa bằng cách giải nén bằng winrar và xem icon trong đó rồi sửa lại theo ý rồi đóng gói bằng trình nén mặc định
Vậy muốn chỉnh sửa app hoặc game java thì phải sửa từng cái trên máy tính rồi cop vào dt a? Mà đổi icon bằng png phải kô? cỡ ảnh thế nào vây?

Chỉnh sửa cuối:

jesse2

Bạn có bộ hình ảnh cho các game không? share mình với, mình đóng gói lại mà không cài được?

Chỉnh sửa cuối:

Dragon459

Manager
Vậy muốn chỉnh sửa app hoặc game java thì phải sửa từng cái trên máy tính rồi cop vào dt a? Mà đổi icon bằng png phải kô? cỡ ảnh thế nào vây?
icon thì tùy vào icon gốc,có thể là png,svg hoặc svgb hoặc cả bmp
nói chung là cái đó xem ở trong file giải nén hoặc xem trong MANIFEST.MF
Bạn có bộ hình ảnh cho các game không? share mình với, mình đóng gói lại mà không cài được?
rất tiếc là không

jesse2

sao mình giải nén bằng winra lúc đóng gói lại cũng bằng winra mà cài vào điện thoại lại báo tập tin không được hỗ trợ? chỉ mình với. Thanks

Dragon459

Manager
sao mình giải nén bằng winra lúc đóng gói lại cũng bằng winra mà cài vào điện thoại lại báo tập tin không được hỗ trợ? chỉ mình với. Thanks
Bạn phải đóng gói bằng trình mặc định của windows thì ms được.