• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Siêu ICON - AIF (Hàng siêu cấp)

traitimcodon89

anh oi cái sieu icon này sao em cài mà lúc vào nó bảo nhấn "ok" để vào ma em nhấn xong đợi cả tiếng ko tháy gì là sao hả anh?.giúp em với em dùng N7610 đã cài đủ python+mudum pack :-/anh nha.thanks anh trước:)

Thangnd31082

anh oi cái sieu icon này sao em cài mà lúc vào nó bảo nhấn "ok" để vào ma em nhấn xong đợi cả tiếng ko tháy gì là sao hả anh?.giúp em với em dùng N7610 đã cài đủ python+mudum pack :-/anh nha.thanks anh trước:)

Kaka đó là do bộ Python , Libs của chú chưa với tới nó đấy ! Riêng thằng này đã xử lý êm xuôi tại PDAV lâu rồi em nhá !

Có thể qua topic về Python do nguoiqualoicu lập hoặc dùng bộ Python chuẩn OS7 dưới chữ kí của mình cũng được nhé ( Nếu bạn đã cài Python rồi thì chỉ cần tải bộ lib chuẩn mà mình Pót tại topic rồi chép đè vô thư mục libs trên thẻ nhớ tại đường dẫn : E:\system\Libs là OK_ tức là thực hiện theo cách 1 )

Cũng có thể gỡ hết Python đã cài trên máy rồi cài File sis duy nhất đưộc tổng hợp tại topic ( tức là thực hiện theo cách 2 ) nhưng mà dung lượng File cài này lớn ( 2,6MB) sợ 7610 không đỡ nổi ) do đó thử cách 1 trưốc , thấy ổn thôi , không thì xử lý cách 2 luôn .

Chúc may mắn !

daokay

anh tam siêu quá! em nhớ không nhầm thì ngày trước anh cũng đã việt hóa 1 pm thay đổi icon đúng không.có cái này + theme icon 3d nữa thì quá tuyệt rồi.Nhưng em tìm mãi mà chưa thấy bộ theme icon 3d nào.ai có thì cho em xin với!em dùng 6600

tặng bạn theme icon 3d nà:

Chỉnh sửa cuối:

traitimcodon89

Kaka đó là do bộ Python , Libs của chú chưa với tới nó đấy ! Riêng thằng này đã xử lý êm xuôi tại PDAV lâu rồi em nhá !
Có thể qua topic về Python do nguoiqualoicu lập hoặc dùng bộ Python chuẩn OS7 dưới chữ kí của mình cũng được nhé ( Nếu bạn đã cài Python rồi thì chỉ cần tải bộ lib chuẩn mà mình Pót tại topic rồi chép đè vô thư mục libs trên thẻ nhớ tại đường dẫn : E:\system\Libs là OK_ tức là thực hiện theo cách 1 )
Cũng có thể gỡ hết Python đã cài trên máy rồi cài File sis duy nhất đưộc tổng hợp tại topic ( tức là thực hiện theo cách 2 ) nhưng mà dung lượng File cài này lớn ( 2,6MB) sợ 7610 không đỡ nổi ) do đó thử cách 1 trưốc , thấy ổn thôi , không thì xử lý cách 2 luôn .

Chúc may mắn !
Posted via Mobile Device Hj.:D thanks anh nhju nha.Em cài cái python all_in_one 6620 cài xog chạy được rùi.Hj.Anh pro wa!

punchan

anh ơi cho em hỏi sao em test trên N70 màn hình trắng xóa lun.phải tháo pin mới đc.8-|:((

langtu13493

Posted via Mobile Devicepạn kàj bộ python anhtam up phía trên vào. Kài típ pm này vào. Kòn ko được thì xem pm nào ko kần thjết hãy xóa bớt đj . Do bị ngốn ram wá đó chứ mình kũg dùng n70 và đang xàj nè

quocminh123

cho em hỏi máy 7610 của em cài siêu icon và python rồi nhưng khi click vào thì nó vào được một lát đến khi yêu cầu nhấn ok để vào thì không vào được.

linlinki

anh ơi, sao em cài vào rồi, khi chạy chương trình đến chỗ bấm OK thì chẳng vào được nữa, như thế là em bị lam sao vậy, em đang dùng con 6 béo

hihoha

Well-Known Member
cho em hỏi máy 7610 của em cài siêu icon và python rồi nhưng khi click vào thì nó vào được một lát đến khi yêu cầu nhấn ok để vào thì không vào được.

anh ơi, sao em cài vào rồi, khi chạy chương trình đến chỗ bấm OK thì chẳng vào được nữa, như thế là em bị lam sao vậy, em đang dùng con 6 béo

Các bạn nên xem lại python của mình đi:-?.Bộ lip của anhtamhcm up phía trên chưa full hết cho s60v2 đâu:)
Các bạn nên ghé qua box ưd python để tìm một bộ lip python phù hợp cho mình.Hoặc tự tìm + cóp,pết để ra đc bộ lip chuẩn by me:D:D

lucky_luong

anhtamhcm ơi sao mình cài vào và chạy ok rồi nhưng còn các biểu tượng như Theme, Gallery, setting, File mgr, Bluetooth....mình làm theo cách của bạn hướng dẫn là Copy thư mục ổ Z qua ổ C hoặc E và thay đổi nhưng vẫn không thể thay đổi được. Máy mình sử dung là N72 vậy có thể làm theo cách đó được hay không vậy bạn. bạn có cách nào thay đổi các icon đó không vậy. Xin hướng dẫn giúp. Tks

hihoha

Well-Known Member
anhtamhcm ơi sao mình cài vào và chạy ok rồi nhưng còn các biểu tượng như Theme, Gallery, setting, File mgr, Bluetooth....mình làm theo cách của bạn hướng dẫn là Copy thư mục ổ Z qua ổ C hoặc E và thay đổi nhưng vẫn không thể thay đổi được. Máy mình sử dung là N72 vậy có thể làm theo cách đó được hay không vậy bạn. bạn có cách nào thay đổi các icon đó không vậy. Xin hướng dẫn giúp. Tks

Không phải máy nào cũng làm theo cách đó được đâu bạn:(
Muốn thay đổi các biểu tượng như Theme, Gallery, setting, File mgr, Bluetooth....cách tốt nhất là sửa icon trong them:-?
Trong diễn đàn có một số phần mềm làm việc này khá tốt như Mbmtool hay Theme Edit rất dễ sử dụng:D

quocminh123

7610...

anhtam cho em hỏi sao em cài rồi vào đến khi nó yêu cầu nhấn ok để vào là không vào được, bấm thêm vài cái nữa là văng ra luôn, tại sao vậy?:((

loveandlove

anhtam cho em hỏi sao em cài rồi vào đến khi nó yêu cầu nhấn ok để vào là không vào được, bấm thêm vài cái nữa là văng ra luôn, tại sao vậy?:((
Bộ lib của bạn có vấn đề :D
Posted via Mobile Device

quocminh123

7610.......của em bó tay rồi!

anhtam ơi không không hiểu sao cái 7610 của em không xài được pm này, em cài vào chạy được đến khi nó yêu cầu nhấn ok để vào là bị đứng lại, nhấn thêm vài cái nữa là văng ra luôn, anhtam giúp dùm em, thanhk trước luôn!:((

langtu13493

bạn phải cài bộ python của anh thang đi rồi tải pm này về là ok thôi.qua bên ứng dụng python đi

DreamLand

anhtam ơi không không hiểu sao cái 7610 của em không xài được pm này, em cài vào chạy được đến khi nó yêu cầu nhấn ok để vào là bị đứng lại, nhấn thêm vài cái nữa là văng ra luôn, anhtam giúp dùm em, thanhk trước luôn!:((
anhtamhcm không xuất hiện trên forum một thời gian dài rồi, các bạn nên đưa ra câu hỏi chung cho anh em trên forum trả lời, chắc chắn rằng sẽ nhận được câu trả lời nhanh và chính xác, vì họ đã xài nên sẽ không cần phải hỏi anhtamhcm nữa nhé... Kẻo lại mất công chờ...
Posted via Mobile Device

zerolovethuy

Đối với con 7610 bạn không nên chờ tới khi pm yêu cầu nhấn ok mà hãy nhấn lúc đang load hình, như thế sẽ vô dễ dàng hơn.
Chúc bạn thành công!