• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Siêu ICON - AIF (Hàng siêu cấp)

Thangnd31082

anh giai này thật khôn đó nha!hjhj:D.em muốn thank cho anh 100 lần luôn nhưng mà khổ nỗi chỉ cho phép thank có 1 lần thui à nghen...kaka:))

Thanks bạn cái nha ! mình chỉ đi lượm lặt những chỗ nào Pro 8 bỏ sót thôi. Chỉ cần bạn muốn thì có gì mà không thực hiện được ! Tìm tất cả các bài Post của mình thì thanks mỏi tay ấy chứ :)Haha !
Tới hôm nay thu được 31 thanks rồi, vợ vừa nhòm qua máy tính thấy đổi mặt méo bằng mặt tròn rồi, không biết bao giờ thì đổi thành mặt cười đây ! Hì hì

daokay

Hì với nameOk v1.5 Việt hóa của anh tám bác muốn đổi tên Phần mềm cài đặt thành cái gì cũng được nhé. Chẳng hạn cái X-Plore đang có tên là "23" bạn chạy Name Ok 1.5 rồi đổi tên nó về như cũ hoặc đổi thành " Ông trời":D cũng được
Vào đây tải bản name OK 1.5 Việt hóa bởi anh 8 nè : http://pdaviet.net/showthread.php?t=55598

chủ yếu là tại sao nó lại mất hết các icon mặc định của máy ??? từ danh bạ, phone, camera, ... mất icon như kiểu anh vào trong phần cài đặt ct xóa đi file *.aif của nó rồi ra menu nó hiện tùm lum không àk:(:(:( chứ cái tên thì ko thành vấn đề rồi:O

Ha_Vip_Pro

chủ yếu là tại sao nó lại mất hết các icon mặc định của máy ??? từ danh bạ, phone, camera, ... mất icon như kiểu anh vào trong phần cài đặt ct xóa đi file *.aif của nó rồi ra menu nó hiện tùm lum không àk:(:(:( chứ cái tên thì ko thành vấn đề rồi:O

Tốt nhất là Fomat lại máy đi nha !=))

luudung86

Pạn ơi có thể cho mình cái module 1.33v2 được không mình hok tìm thấy.Thanks

Pro9xvip

hjx, mình cài rồi, vừa vào là nó đá văng ra cái bịch, hổng hỉu sao nữa, có python lun mà nó vẫn đá :(:):)(:)(:)(:)((

Mr_Sulla

hjx, mình cài rồi, vừa vào là nó đá văng ra cái bịch, hổng hỉu sao nữa, có python lun mà nó vẫn đá :(:):)(:)(:)(:)((
đủ cả bộ chưa bạn, cần thiết phang cả bộ libs của anhtamhcm ấy
Posted via Mobile Device

langtu13493

anh tám ơi em có nhiều icon muốn chuyển qua định dạng aøi để sử dụng nhưng ko biết dùng pm nào để chuyển qua hàng loạt file được ko?

langtu13493

ủA ANHTAM ơi sao chỉ có thể thay thế biểu tượng của ứng dụng đã cài thôi hả? muốn thay đổi biểu tương thư mục gì gì đó được ko anh?

nolis

Sao em dùng N72 cài vào nó hiển thị icon .khi vào thì nó out ngay ,không vào được.Bác Tám cố vấn dùm em đi ,khổ quá...

onlylove80

Sao em dùng N72 cài vào nó hiển thị icon .khi vào thì nó out ngay ,không vào được.Bác Tám cố vấn dùm em đi ,khổ quá...
Bạn phải cài trọn bộ python
nhé.. Ưng dụng này chạy trên nền python mà. nhớ là bạn phải chọn python phù hợp với đt của mình nhé.

Posted via Mobile Device