• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Siêu ICON - AIF (Hàng siêu cấp)

jimmyvn88

Có sẵn cơm, sẵn thức ăn ngon mà bây giờ lại hỏi là phải ăn làm sao? thì chịu>:)

em thì mới biết mỗi themes Studio có thể bung đc .mbm của themes thôi, vừa test thì S60Unpack vô dụng, anhtam có biết cách nào khác ko ạ?

anhtamhcm

em thì mới biết mỗi themes Studio có thể bung đc .mbm của themes thôi, vừa test thì S60Unpack vô dụng, anhtam có biết cách nào khác ko ạ?

thì không biết thì phải hỏi chứ anh. ăn mà không dạy có khi còn chết hóc ấy chứ. :D

S60Unpack 0.5 Việt hóa của Vokhanhyen nhé có up trong mục Việt hóa rồi đấy. Không có phần mềm vô dụng đâu:D

jimmi_qyu

CÁc bạn ah,cái gì cũng vậy hết,mặc dù đã có sẳn hết nhưng mới đầu đâu ai biết đâu chỉ có kiên nhẫn mài mò mới có thành quả tốt được.
chẳng hạn như anhtam nhà ta đây,nếu không bỏ công nghiên cứu thì đâu pro như ngày nay.(sr vì đem anhtam ra làm ví dụ)
Trước khi hỏi chúng ta nên bỏ ra vài giờ hợac vài ngày thậm chí nhiều hơn nữa càng tốt,như vậy chúng ta mới hiểu hết về pm hoặc các thứ khác .v.v.

huythanh_9x

icon dinh dang aif

các bác ui...e muốn thêm icon vào phần mềm này nhưng không bít down cái icon định dạng aif ntn...ai có up lên e xin.thanks nhìu

haichung

Cài vào máy cũng đc nhưng tốn bộ nhớ máy và sẽ làm chậm máy đi đó. S60 bộ nhớ máy hơi ít, sao bạn ko chọn cài lên thẻ nhỉ?

uh! nếu chỉ cài riêng pm này thì bộ nhớ máy cũng ko ít đâu, 6Mb cũng đủ xài rồi, nó chỉ ảnh hưởng khi chay thôi, vì ram khiêm tốn.