• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Siêu ICON - AIF (Hàng siêu cấp)

MinhThang

Manager
các a post hộ e bộ cài python cho 3230 đư ợc ko ạ.e tìm mãi chả được.toàn cho n70 thôi.hic hic.

Sang box ứng dụng bạn nhé, đây là box VH sao lại có thể yêu cầu ở đây?:-?

vithudu

Phần mềm này rất hay, tôi đã mong có từ lâu nay mới thấy. Cảm ơn. Tuy nhiên, khi tôi cài đặt thì có thông báo" Installation of Sieu_Icon.sis is not supported". Mặc dù máy tôi (E71) đã h...ck và cài nhiều phần mềm khác thành công, không thấy có thông báo như trên. Xin anhtamhcm chỉ dạy. Rất mong được giải đáp.

JuRay-Duan

Phần mềm này rất hay, tôi đã mong có từ lâu nay mới thấy. Cảm ơn. Tuy nhiên, khi tôi cài đặt thì có thông báo" Installation of Sieu_Icon.sis is not supported". Mặc dù máy tôi (E71) đã h...ck và cài nhiều phần mềm khác thành công, không thấy có thông báo như trên. Xin anhtamhcm chỉ dạy. Rất mong được giải đáp.

Máy bạn có hack hay chưa hack cũng kô dùng đc đâu. PM trên chỉ dành cho S60v1&2 thôi :|:| E71 của bạn thì qua bên box S60v3 mà tìm nhé :)

TruBic

Well-Known Member
mà sao mình cài bộ libs này vào máy n70 thì sisbom hay siêu dịch lại không hoạt động được .xóa bỏ bộ libs này nó lại hoạt động bình thường ?:-??

nguoiqualoicu

mà sao mình cài bộ libs này vào máy n70 thì sisbom hay siêu dịch lại không hoạt động được .xóa bỏ bộ libs này nó lại hoạt động bình thường ?:-??

Bạn cứ để nguyên bộ libs này, chỉ cần vào trong bộ lib này và copy file tên là powlite_fm.mbm và cho vào đường dẫn C\Data là OK thôi.

avadakedavra799

anh ơi em cài rồi mà vô kô dc là sao hả anh? cái pm dọn rác của anh cũng vậy???????????????????????

JuRay-Duan

icon này có update được ko ạk?

Update là sao bạn :| có thể xóa bỏ icon kô thích và thêm vào những icon mình thích(nếu có) mà.
Trích: "Có thể thêm AIF vào thư mục XIN tại đường dẫn !:\system\apps\XINZN\"

TruBic

Well-Known Member
icon này có update được ko ạk?

đây ko phải là ứng dụng mà nó chỉ là bộ libs dùng để hỗ trợ cho những phần mềm chạy trên nền python thôi bạn à không update được đâu nhé

deptrai7490

NHìn cái link đã thấy nản , lởm vãi chày cái link , dow gì toàn 0 kbs/s , up thì up lên mediafire cho lành các bác cứ thích up mấy cái host chả ra gì dow cũng chả xong

JuRay-Duan

NHìn cái link đã thấy nản , lởm vãi chày cái link , dow gì toàn 0 kbs/s , up thì up lên mediafire cho lành các bác cứ thích up mấy cái host chả ra gì dow cũng chả xong

Gì thế bạn, mọi người đều down rất tốt mà :-? Bạn nên xem lại mạng của bạn đi nhé, còn nếu thấy kô thích thì đừng down đừng dùng, đòi hỏi nhiều quá đó..:O
p/s" Mình vưa kiểm tra link, down vẫn tốt chán..

TruBic

Well-Known Member

tên này tính spam bài đề nghị các mod cảnh cáo

tiephien1

đúng đấy anh ơi. anh cho em hỏi anh kiếm bộ icon 3d này ở đâu nhỉ.em đang tập làm theme ở .ownskin.com nhưng thấy icon không đẹp lắm.

MinhThang

Manager
đúng đấy anh ơi. anh cho em hỏi anh kiếm bộ icon 3d này ở đâu nhỉ.em đang tập làm theme ở .ownskin.com nhưng thấy icon không đẹp lắm.

Xem cái Theme nào Icon đẹp, bung nó ra mà lấy mà dùng bạn à.

tiephien1

Xem cái Theme nào Icon đẹp, bung nó ra mà lấy mà dùng bạn à.

nếu em ko nhầm thì khi dùng unmake sis bung ra thì file icon là *.ini vậy làm sao có thể cho và siêu icon được anh? hay là phải dùng pm làm theme để bung ra vậy anh?

Chỉnh sửa cuối:

jimmyvn88

nếu em ko nhầm thì khi dùng unmake sis bung ra thì file icon là *.ini vậy làm sao có thể cho và siêu icon được anh? hay là phải dùng pm làm theme để bung ra vậy anh?

ko phải là .ini mà là ảnh .png, bạn dùng ảnh đấy mà tạo icon bằng MBMtool nhé