• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Siêu phẩm HTC Leo - Tốc độ 1 GHz

xuandung11a2

Well-Known Member
Kết quả Benchmark 1.6 của SBP:

b-)b-)b-)=D>=D>=D>>>>Quá khủng,Touch HD ~~~1/3 Touch HD II:)):)):))

Chỉnh sửa cuối:

HuynhThanh

Đây là điều đương nhiên mà bạn, bản ra sau luôn khủng hơn bản ra trước!:D

xuandung11a2

Well-Known Member
Đây là điều đương nhiên mà bạn, bản ra sau luôn khủng hơn bản ra trước!:D
Ờ,Chắc là đúng cho mọi trường hợp nhỉ:D:D:D
Chỉ nhìn vào cấu hình thôi thì chắc bác Huỳnh Thanh cũng nhận ra Leo bằng 4 con Touch HD ấy chứ nhỉ?:)):)):))

Chi tiết này:Trải nghiệm của belefonte bên XDA nhé:

Xem phim này:

Đồ họa này:

Open GL này:

Thanks Sonlazio.

Chỉnh sửa cuối:

VPI

hồi hộp quá,em cũng mong chờ em này quá!không biết bán ở đâu trước nữa,hy vọng không quá đắt cho sv nghèo như em!

tranngocletuan

Active Member
hồi hộp quá,em cũng mong chờ em này quá!không biết bán ở đâu trước nữa,hy vọng không quá đắt cho sv nghèo như em!

trời bạn nếu ko có nhiều $ thì chắc là khó mua lắm nó ít nhất cũng phải bằng hoặc hơn con Iphone 3G OS đấy

HuynhThanh

Giá của Leo tại Hà Lan là 766$ bạn à! Mình nghĩ khi chính thức có hàng ở Việt Nam giá sẽ tương đương với 3GS World 16G chứ không dưới đâu!:D

VPI

trời bạn nếu ko có nhiều $ thì chắc là khó mua lắm nó ít nhất cũng phải bằng hoặc hơn con Iphone 3G OS đấy

Em đang học ở Pháp,hy vọng cái hợp đồng thôi,chứ mua bản free thì chắc chả bao giờ đủ tiền cả hic!

HuynhThanh

Em đang học ở Pháp,hy vọng cái hợp đồng thôi,chứ mua bản free thì chắc chả bao giờ đủ tiền cả hic!

Kèm hợp đồng thì bạn còn lo gì về giá nữa. Chỉ lo về cước thôi!:D

VPI

Kèm hợp đồng thì bạn còn lo gì về giá nữa. Chỉ lo về cước thôi!:D

Bọn Orange bán HTC ở đây đắt hơn cả mấy cái khác nữa,cước cũng đắt,vd ở thời điểm bây giờ giá HD vẫn đắt ngang với Iphone 3GS 32Gb,hy vọng được cầm em nó thật nhanh,mong như hồi mong HD vậy :D

khanhhohoang

Bọn Orange bán HTC ở đây đắt hơn cả mấy cái khác nữa,cước cũng đắt,vd ở thời điểm bây giờ giá HD vẫn đắt ngang với Iphone 3GS 32Gb,hy vọng được cầm em nó thật nhanh,mong như hồi mong HD vậy :D

Orange chưa có HTC Leo, chỉ có Toshiba TG01 giá 49 €.
Định mua con này nhưng nghe nói ở Việt Nam chưa unlock được nên đang chờ.

qkhaihoan

Nghe nói em này giá bên EU vào khoảng 700usd thì cũng không cao lắm, tới khi về VN thì chắc hơn 1000usd quá..

HuynhThanh

Đúng là giá quá cao, HD ở Vn giờ khá rẻ rồi bạn à!

Trời ơi max vậy sao? hixx

Giá khủng cho chú dế khủng mà bạn!:D

TranMinhMan

Super V.I.P
Mong cho Leo ra sớm lúc đó đi lượm HD, Diamond II, Touch Pro II mọi người "vứt" đầy đường! Giống như Diamond bây giờ vậy, đi đâu cũng thấy mọi người rao bán đổ bán tháo mà chẳng ai mua. Cũ người mới ta => "thằng chán bán cho thằng cần". Hehe.. mình cũng máu tốc độ và công nghệ nhưng build Rom lại máu hơn, mua e mới quá thì chưa có đủ tool để vọc => lấy e cũ cũ về vọc sướng tay hơn..!>:):))

NguyenTu

Super V.I.P
Mong cho Leo ra sớm lúc đó đi lượm HD, Diamond II, Touch Pro II mọi người "vứt" đầy đường! Giống như Diamond bây giờ vậy, đi đâu cũng thấy mọi người rao bán đổ bán tháo mà chẳng ai mua. Cũ người mới ta => "thằng chán bán cho thằng cần". Hehe.. mình cũng máu tốc độ và công nghệ nhưng build Rom lại máu hơn, mua e mới quá thì chưa có đủ tool để vọc => lấy e cũ cũ về vọc sướng tay hơn..!>:):))

mua TP2 k, a bán cho:)):)):)):))