• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Siêu phẩm HTC Leo - Tốc độ 1 GHz

xuandung11a2

Well-Known Member
Ko biết pin dùng nổi 1 ngày ko đây!:|
Có người đã trải nghiệm rồi,trên XDA bạn à:1 giờ xem video, 2 giờ nghe nhạc, 1 giờ lướt web với 3G thì thời gian sử dụng là 1,5 ngày.:D:D:D=D>=D>=D>

ancola66

Super V.I.P
Có người đã trải nghiệm rồi,trên XDA bạn à:1 giờ xem video, 2 giờ nghe nhạc, 1 giờ lướt web với 3G thì thời gian sử dụng là 1,5 ngày.:D:D:D=D>=D>=D>
Thế thì nghhe gọi bình thường thừa sức 3 ngày:D Cước nhả ròng ròng rồi phải đeo yếm đây :))

HuynhThanh

Thế thì nghhe gọi bình thường thừa sức 3 ngày:D Cước nhả ròng ròng rồi phải đeo yếm đây :))

Leo sẽ có mặt ở Anh vào ngày 12-10! Em nghĩ khoảng cuối tháng 10 sẽ có hàng ở VN, anh đừng quá nôn nóng!:D

Atemis

Active Member
:D Bác nào trong 4rum mình may mắn là người đầu tiên cưới em nó thì cho 1 cái review + những dòng cảm xúc chi tiết khi được qua đềm với em nó nhé.Hic...em thèm Leo còn hơn Britney các bác ợ

VPI

hôm qua em tới cho Orange để ký hợp đồng thì nó bảo là có muốn đợi cái HTC mới k?bọn nó bảo 20 bọn nó bắt đầu bán HTC Leo,còn hai tuần nữa...lâu thế!:(

tuanquynh8083

Active Member
hôm qua em tới cho Orange để ký hợp đồng thì nó bảo là có muốn đợi cái HTC mới k?bọn nó bảo 20 bọn nó bắt đầu bán HTC Leo,còn hai tuần nữa...lâu thế!:(
sướng thật đấy,ước gì mình cũng được ở bên đó để vác 1 em về.:)):)):))

VPI

giá cả bên đó ra sao bác..em cũng máu em này lắm rùi..:p

giá thì chắc khoảng 150-200 euro + thêm cái hợp đồng nữa,quan trọng là cái hợp đồng bác ạ,còn giá bán bản free thì phải đợi nó ra chính thức mới biết được nhưng HTC ở chỗ em tương đối là đắt!:(

babety

Các bác ơi em chuẩn bị sính lễ sẳng sàng rồi!
Em nó về là cưới ngay! Nhìn em nó gợi cảm em chịu hết nổi rồi!
Con HTC-HD cũ của em nó bị chấn thương sọ não cả tháng nay rồi, bấm bụng cưới em HTĐ (Hồ Cẫm Đào) chơi tạm để ngồi chờ em nó về --> CƯỚI NGAY! :((=)):p

echvang

Nó về Việt Nam rồi anh em ơi. Ai ở Định Công Hà Nội alo để xem nhé.
Giá 1000U anh em à, nhưng xứng đáng đồng tiền bát gạo lắm.
Ghi chú: Hôm nay là ngày 1/4.=))