• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Siêu xe sang nhất thế giới có mặt tại TP HCM

Status
Không mở trả lời sau này.

cubo

Banned
Hic!Các pác tham gia giao thông ko bít có tự nghĩ và xấu hổ về mình ko nhẩy?Ý thức chấp hành giao thông kém wá

THAMTUTU

Ngồi xe này mà đi ở Việt Nam. Mấy girl thấy chắc chẳng dám lại gần quá các bác. Mấy nàng tưởng mình là ...... tặc quá.

oanhngo

thằng này chắc bị khùng! tui mà có 500 đồng bia vào rùi ! mà gặp thằng này thì nó lên đường rùi!

NguyenThanhTuan

Super V.I.P
Đây là ước mơ khi bé,ở bên kia ko ai cho ông này làm nên qua VN thỏa mãn đó mà.Việt Nam,điểm đến của những giấc mơ ko thành. =)).Nói thế thôi chứ phải nghĩ về ý thức tham gia giao thông của người Việt Nam,đèn đỏ thế mà...Thật buồn!!!

Chỉnh sửa cuối:

kojirovn

Thằng này mà nó trở lại UK rồi làm việc đó, chắc chắn bị tông...bọn tây cũng chẳng kém vn là mấy trong việc vượt đèn đỏ đâu (người đi bộ)...còn vượt đèn đỏ thì nó phạt nặng nên ít hơn thôi...

pdana

Thằng này tôi thấy đầy chỉ có điều là người Việt thôi. Hôm nào trở trời là nó ra đường cầm gậy, còi dừng xe lại, mũi thì giắt 1... điều thuốc. Tây cũng giống ta thôi.

cachep2006

Ngẫm mình, ngẫm ta nghĩ ra cái sự đời ! :D :D

Chúc các bạn 1 đêm ngon giấc ( Dạo này nhiều cú sock quá trong cái PV mình ---> mất ngủ cũng nhiều heheheh )

Thân !

Hungnokia3300

Well-Known Member
NHỮNG SIÊU XE MÔ TÔ VÀ ÔTÔ Ở VIỆT NAM!!!

các bác cho ý kiến về mấy con khủng long này của em nó cái nhé :D=D>

Huycl2507

Toàn hàng khủng long không hà :D

Có được 1 chiếc trong bộ sưu tập cũng "tạm được" roài :))

XuanTruong

Super V.I.P
Ước gì có được Em màu Đen để đi giao lưu với các Anh Em trên PV cũng được!!!:-?;;):)):)):))

Hungnokia3300

Well-Known Member
Mình đang đi con xe này đây này :))

Gói ADSL của mình là 1500/512 mà up lên cái thằng box.net mà speed của nó như thế này đây. Up hơn 1 Mb chưa đến 3 giây. Kinh hoàng với tốc độ net !!!

Còn đây là con xe mình đang đi đây :p :)) =))

Gran Turismo 5

Anhtoitb

Khi nào có dịp bác cho em mượn tạm mấy con chạy thử xem thế nào? Không biết có đạt vận tốc ánh sáng không?

Hungnokia3300

Well-Known Member
Khi nào có dịp bác cho em mượn tạm mấy con chạy thử xem thế nào? Không biết có đạt vận tốc ánh sáng không?

Lúc nào bác đi con xe của salemgtvt84 sang chỗ em rồi em tặng bác 1 con xe =))

Status
Không mở trả lời sau này.