• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Siêu xe sang nhất thế giới có mặt tại TP HCM

Status
Không mở trả lời sau này.

salemgtvt84

Lúc nào bác đi con xe của salemgtvt84 sang chỗ em rồi em tặng bác 1 con xe =))
Ặc ặc...đấy là con xe mồi của e đóa ạ... Lúc nào bác Ăn tỏi tàn bạo lên Hà Nội, e sẽ chở bác dạo phố Hà Nội bằng con đó cho mấy e chân dài lác mắt chơi...Đảm bảo bác Hungnokia mê liền hà...:p:p:p

H

hachithanh091

Guest

(chiếc này mới nhập về việt nam)
(siêu xe Aston Martin DB9 tại Hà Nội)

Jun

khiếp quá, xe các đồng chí toàn xe ngon,

mình chỉ dám đi con Sorento này thôi :(

ant999

hic hic mấy choếc này chạy ở VN phí wá hì hì
lỡ có thèng say rượu nào va vào làm cho 1 đường thui là chết roài

BatKid

Super V.I.P
Xe ở Monaco thì nói làm giề nữa, vương quốc của $$$ mà, car chỉ là thứ yếu :)) , khéo mấy tay hầu bàn bên ấy tòan đi mer S320 ấy chứ =))

H

hachithanh091

Guest
Những siêu xe ở việt nam

Lamborghini Murcielago LP640

Audi R8

Lamborghini Murcielago tại Hà Nội

Lamborghini Gallardo

Aston Martin DB9 tại Hà Nội

H

hachithanh091

Guest
Limousine Hummer H3 Limo

Chrysler 300C Limo

Lincoln Town Limo

H

hachithanh091

Guest
Con Lamborghini Gallardo là của Cường Đô la,hình như là Tổng giám đốc công ty địa ốc gì đó ,thấy bảo hình như là người yêu của Tăng Thanh Hà

H

hachithanh091

Guest
Rolls-Royce Phantom đầu tiên tại Việt Nam

Rolls-Royce 1,5 triệu USD Chủ của nó là là đại gia bất động sản Sài thành Dương Thị Bạch Diệp

BatKid

Super V.I.P

Rolls-Royce 1,5 triệu USD Chủ của nó là là đại gia bất động sản Sài thành Dương Thị Bạch Diệp

chiếc này hem phải của Mis Diệp mà của bác Nhật , 1 đại gia trẻ tuổi của SG (hình như mới 28t) , ngoài ra bác ấy còn 1 em Audi R8 , 1 em Lexus LH600h

O2XDAEXEC

Con Lamborghini Gallardo là của Cường Đô la,hình như là Tổng giám đốc công ty địa ốc gì đó ,thấy bảo hình như là người yêu của Tăng Thanh Hà

Bạn ơi,con này là của Cường dollar,con một của Tổng giám đốc tập đoàn Hoàng Anh Gia Lai đó.May mắn là Cường dollar ở quận 3,đường Trần Quốc Thảo,gần HT Production...và cũng gần nhà mình nên mình đã thấy xe này mấy lần rồi,nào là đi chơi bida,rồi lại ăn ốc nữa...toàn là 23h khuya không ah!!!Đúng là VIP!8-|

BatKid

Super V.I.P
Bạn ơi,con này là của Cường dollar,con một của Tổng giám đốc tập đoàn Hoàng Anh Gia Lai đó.May mắn là Cường dollar ở quận 3,đường Trần Quốc Thảo,gần HT Production...và cũng gần nhà mình nên mình đã thấy xe này mấy lần rồi,nào là đi chơi bida,rồi lại ăn ốc nữa...toàn là 23h khuya không ah!!!Đúng là VIP!8-|

ạc , Cường $ là con của 1 đại gia Gia Lai khác hem phải bác Đức đâu :)) , con bác Đức là girl tên là Hoàng Anh hiên đang học ở RMIT ^^ .

C $ còn 1 căn hoàng tráng ở An Phú Q2 , lâu lâu mình vẫn nhìn thấy him cưỡi mấy em bò , ngựa này chạy vèo vèo qua mặt ^^

Status
Không mở trả lời sau này.