• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Siêu xe sang nhất thế giới có mặt tại TP HCM

Status
Không mở trả lời sau này.

Tom_codon

Super V.I.P
bữa nào wa tui cho mượn con xe của tui đi đám cưới ! =)) con xe này của tui còn độc đáo hơn con của cường dola nữa á! =)) =))

Xe của bác Oanhngo có phải là avatar đó không ạ ???? >:)>:)>:)

oanhngo

Xe của bác Oanhngo có phải là avatar đó không ạ ???? >:)>:)>:)
đúng rùi đó Tom ! bao giờ về VN ! hú tui tiếng tui cho mượn đi kua gái ! heeeeeeee ! bảo đảm ko đụng hàng ! =))=))=))=))

kipkip

Công suất tối đa: 520 mã lực @ 8000 vòng/phút
Mô-men xoắn cực đại: 510 Nm @ 4250 vòng/phút
Tốcđộ tốiđa: 315 km/h
Tăng tốc 0-100 km/h: 4.0 giây
Giá tại tham khảo tại Việt Nam: 350.000$

Chả còn gì phải nói!

NguyenDucDung

auto auto lại auto :D
thấy quả Audi Q7 ghê thật :|
nhìn đồ sộ.....
ko có gì để nói :D
tuần sau chụp cái ảnh post lên coi chơi :D

loveblue

Super V.I.P
Thanh lý xe độc

Số là mình có chiếc xe này... nhưng bà xã ko cho chạy nên phải bán thanh lý cho anh em nào muốn mua với giá một ly cà phe thôi :D:D
Còn đây là hình của em nó :

hcqp

Xe quá độc!!!!..... Nhưng nếu chạy ở Việt Nam...Công an lụm liền! He he he...

kipguztece

Hic ! ! chạy xe này ra ngoài đường mà cứ phê phê như thế này có mà tung vào xe tải ...:O:O=))

AoI

Em đăng ký nhà :D nếu bằng 1 cốc cafe thì em ok phi ngay từ HN vào HCM luôn không phải suy nghĩ :D

baotran

Chạy chiếc này mà bị giằng ổ gà la coi như tiêu "thằng nhỏ" ...kekeke :)) :)) :))

oanhngo

con này mà chạy thì "phê" lắm nhỉ ! tui mà chạy nó chắc té xe mất thôi ! =))

hanemnhieu

Active Member
ông này cũng khá nhỉ, search được ở đâu mấy tấm hình xe độ ở đâu ra khá ngộ nhỉ!!! nếu đúng là của ông, ông chụp hình chung với nó xem nào!!! :D

longnhi88

Chài thằng Tây này liều quá xá,phải mình đj đường thì tông cho 1 phát rùi :D

Anhtoitb

Tây nó vẫn liều vậy đó bác. Sống ở bên đó nhiều điều kỳ quái lắm. Em chịu........

habubi

Anh này chắc là tình nguyện viên giao thông nhưng quên không mặc áo tình nguyện rồi.

Status
Không mở trả lời sau này.