• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Siêu xe sang nhất thế giới có mặt tại TP HCM

Status
Không mở trả lời sau này.
H

hachithanh091

Guest
Chrysler 300

Mercedes-benz S500L

nguyenpa

Super V.I.P
Bạn ơi,con này là của Cường dollar,con một của Tổng giám đốc tập đoàn Hoàng Anh Gia Lai đó.May mắn là Cường dollar ở quận 3,đường Trần Quốc Thảo,gần HT Production...và cũng gần nhà mình nên mình đã thấy xe này mấy lần rồi,nào là đi chơi bida,rồi lại ăn ốc nữa...toàn là 23h khuya không ah!!!Đúng là VIP!8-|http://images4.dantri.com.vn/Uploaded/lantm/Thang05.07/Lamborghini080507.1.jpg

Vậy mà nghe tin "ông" Cường bán chiếc này này cho "ông" Lĩnh TV kim hương ở long xuyên, nghe nói con này mới bị đụng.

H

hachithanh091

Guest
Smart roadster

Mazda RX8

Last edited by a moderator:

baohung12

mấy "em" này nhìn mà thèm nhỏ dãi, hic, ko biết bao giờ mới tậu dc cái "bánh xe" nhỉ???
Có 1 con ferrari biển 81K, con đó quá dữ.

Jun

mấy "em" này nhìn mà thèm nhỏ dãi, hic, ko biết bao giờ mới tậu dc cái "bánh xe" nhỉ???
Có 1 con ferrari biển 81K, con đó quá dữ.

muốn có tiền nhanh thì chịu khó chơi "cây" giống bà Loan, mẹ chú Cường $ hoặc anh Ba Đức là giàu nhanh ý mà :D

Huycl2507

Vậy mà nghe tin "ông" Cường bán chiếc này này cho "ông" Lĩnh TV kim hương ở long xuyên, nghe nói con này mới bị đụng.

Hem biết có bán hem , mà thấy trước Tết con Lambor 1333 này nằm ở Long Xuyên 1 thời gian và người cầm lái là Lĩnh Kim Hương ( nhiều khi bạn bè mượn xe chạy hổng chừng )

Shinichi

chiếc này hem phải của Mis Diệp mà của bác Nhật , 1 đại gia trẻ tuổi của SG (hình như mới 28t) , ngoài ra bác ấy còn 1 em Audi R8 , 1 em Lexus LH600h

Đúng rồi vì con RR của Mrs Diệp mang biển số 77L-7777 cơ mà.

Chỉnh sửa cuối:

Huycl2507

Rolls-Royce 1,5 triệu USD Chủ của nó là là đại gia bất động sản Sài thành Dương Thị Bạch Diệp

Con RR này là của Khải silk , con của bà Diệp là 77L-7777 , do UBND tỉnh kêu cấp mới ghê , hichic , chắc quyên tiền ủng hộ cho tỉnh hem ít:D

H

hachithanh091

Guest
Con đó thường quá a Trường ới :p Sáng nào lại cũng đậu trước cửa cơ quan e (mà không phải của e nhé ;;) )
con BMW 760Li cũng khong thường đâu bạn Động cơ V12 dung tích 5972cc khởi động cực êm và nhẹ, giá thành gần 300.000 USD sau khi đã có nộp đầy đủ các loại thuế

Jun

Hem biết có bán hem , mà thấy trước Tết con Lambor 1333 này nằm ở Long Xuyên 1 thời gian và người cầm lái là Lĩnh Kim Hương ( nhiều khi bạn bè mượn xe chạy hổng chừng )

Đúng con này là con của Cường $, con bà Loan buôn gỗ trên gia lai mà :D

Con này đậu trong nhà ko đc nên phải gửi bên Sheraton

Status
Không mở trả lời sau này.