• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[sis] Game nông trại online V1.33 VI vui vẻ và hấp dãn

hymalaia1

Dạo này bận quá, nhưng vãn cố gắng làm
cho anh em
em cũng mê trò này lắm
bản update chủ yếu là chữa lỗi cho bản cũ

có lẽ không phải giới thiệu hay gì nũa nhi?
đã Vh 99% anh em mang về test xem có bị uot
khi mua đất không nhé, em hết mua đất rồi nên không
test đc, có thì thông báo để sửa nhé
thôi vào thẳng chủ đề:
link:
[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?obau73b6zwz9bit[/DOWNLOAD]

file .rsc cho các bác đang dùng bản TQ ở tập đính kèm nhé

Tạo Thói quen Thanks khi thấy bài viết có
ích nhé

chúc anh em vui vẻ

Chỉnh sửa cuối:

lastlov3

Hay lắm.đag chờ từ sáng đến gjờ.
Ah hymalaia1 dùng bộ vh nào thế? Có bộ nào vh trọn gói trên đt up mình xài phát. Mình ol =đt nên k có nút thank. Để bao gjờ ol =pc click 1thể nhé.
Add nick mình nhé sj30736995

hymalaia1

Hay lắm.đag chờ từ sáng đến gjờ.
Ah hymalaia1 dùng bộ vh nào thế? Có bộ nào vh trọn gói trên đt up mình xài phát. Mình ol =đt nên k có nút thank. Để bao gjờ ol =pc click 1thể nhé.
Add nick mình nhé sj30736995

vào box việt hóa có ngay bạn ah

ngunhi

pác nào có sài thử chưa?? ổn định hok??? tới giơ em vẩn kòn sài bản của LQT bởi vì bản đó sài chuẩn.....:(

lastlov3

Bản 1.33 này k hju sao lag kinh khủng.. Mình cài rùi, chậm lắm phải cài lại bản 1.32

tuanvu202

Bản này lỗi bhiều wá. Vào phần thông điệp để viết thì cứ uot ra ngoài. HJx

hungdaica1

trong cửa hàng có cái mua thú nuôi mới giá không đông sao mua tpanf báo lỗi thế nhỉ

hungdaica1

bạn nói khó hiểu quá, thú nuôi giá" không đồng " á, hay gì ????

cái túi đựng bánh phần thú nuôi.giá không đông.nhưng khi mua toàn báo failed.hình như đấy là thức ăn cho thú nuôi

hymalaia1

cái túi đựng bánh phần thú nuôi.giá không đông.nhưng khi mua toàn báo failed.hình như đấy là thức ăn cho thú nuôi

có hai gói, màu vàng là mua bằng vàng thường, màu xanh là mua bằng tiền tệ( nạp thẻ), mình đã thử mua cả 2, chẳng làm sao cả, vẫn mua đc bình thường mà

hungdaica1

bạn vẫn không hiểu à.nó mơia ra cái túi bánh fuir nhưng giá 0 đồng vàng.nhưng khi ấn mua thì bị lỗi.máy của bạn có cái túi đấy không

lastlov3

Uh. Đúng rùi, cái túi đồ ăn cho thú nuôi đề gjá 0đ ý mình mua toàn lỗi thuj.
Ai pro có vài tr k? Gjúp mình 1, 200k với. Hết tìn rùi, kòn mỗi 4k. Id mình là 30736995
Trog làng mình có thằng lv40 mà nó có tới 269tr gold.. vê lờ

hymalaia1

có phải cái túi màu xanh tên là " food " kô. Các pạn xem lại đi nhé. Giá của nó là 2,0 đồng tệ đấy. Và vẫn hỏi mua bình thường mà

tuanvu202

ai nhiều tiền cho vay it di. Hết nhẵn tìền mua hạt giống hix id sj20530729 nè có gì giúp đỡ nhá hehe