• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[sis] Game nông trại online V1.33 VI vui vẻ và hấp dãn

tuan_manh_1986

chu thot ban VH nay bj loj rui k vao dc chay toj 97% la dung luon faj tat nguon mo laj chu thot kiem tra laj nha,day la ID 77660033 cua mjnh co j add ha

hymalaia1

chu thot ban VH nay bj loj rui k vao dc chay toj 97% la dung luon faj tat nguon mo laj chu thot kiem tra laj nha,day la ID 77660033 cua mjnh co j add ha

bạn kiểm tra lại đi nhé, tất cả anh em đều vào được mà, nếu tại VH lỗi không vô được thì sao mình chụp hình post lên đây được

viết bài có dấu nhé

hymalaia1

Bạn xem hộ mình với, đây là lần đầu mình cài game này, lúc đầu vào chờ 22% nó bảo kick hoạt sms, mình đồng ý, nó tự động thoát ra, xong mình chờ 1 lúc, ko thấy có tin nhắn phản hồi gì cả, mình vào game thử, vẫn 22% , nhưng nó báo cái dòng toàn ô vuông, ấn OK thì thoát ra ngoài, mình đã khởi động lại máy, thừ vào khoảng chục lần rồi, vẫn ô vuông xong out như thế?

cố lên nhé bạn, có người kích hoạt cái được luôn, có người đợi cả tuần hoặc lâu hơn, nó gửi là đc rùi, chờ admin bên CN nhận thui, đừng lo

tuan_manh_1986

bạn kiểm tra lại đi nhé, tất cả anh em đều vào được mà, nếu tại VH lỗi không vô được thì sao mình chụp hình post lên đây được

viết bài có dấu nhé
Mình da thử nhìêu lần rùi mà vẫn vậy k thay dỏi gì hết dó,à ID của chủ thớt là gì vậy ID 77660033 là của mình dó

hymalaia1

ngay chỗ hình con gói để chữ lovely đó bấm vaò out luôn thữ bản 1.32 ko bị

mấy này ông hình như chỉ tìm ra chỗ nào lỗi để trách chủ topic sao ấy, dạo này mình đang rất bận, có thể là dịch chỗ đó hơi ẩu, nhưng những chỗ ấy cũng không ảnh hưởng gì lắm mà, đợi khi nào dảnh mình sửa

Chỉnh sửa cuối:

lastlov3

mấy này ông hình như chỉ tìm ra chỗ nào lỗi để trách chủ topic sao ấy, dạo này mình đang rất bận, có thể là dịch chỗ đó hơi ẩu, nhưng những chỗ ấy cũng không ảnh hưởng gì lắm mà, đợi khi nào dảnh mình sửa

mình đag xài bản 1.32 của bạn tuyệt lắm mà. Nhưng thực sự thj bản 1.33 k bằg 1.32
Id của bạn thjếu 1số ah?

ngunhi

em thấy bản củ của LQT là pro nhất hok lag 1.32 của nhửng người khác vh củng bi error

hymalaia1

các bạn nghĩ lag là do việt hoá hả. Quá nông cạn. Lag là do mạng tốt hay không. ngôn ngữ chẳng làm mạng mạnh hơn hay yếu hơn gì cả.

ngtienhoan1984

Chơi lâu rồi bây giời mới xin báo danh ai add làm bạn với mình nào Sj7284138 mong được giúp đỡ

ngunhi

Add tớ vớj... Sj77770277 lên lv 181 rồj đất lv 6 nun...!

ngunhi

đã có pản 1.50 rồi kìa anh em vh lại đi 21MB đấy chắc đẹp lắm

mai_tien_dat_251

đã có pản 1.50 rồi kìa anh em vh lại đi 21MB đấy chắc đẹp lắm

bạn cho link đi!

các bác giúp đỡ em với! hi! sj49788342
mà làm sao nạp thẻ được vậy các bác???

Last edited by a moderator: