• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[sis] Game nông trại online V1.33 VI vui vẻ và hấp dãn

mai_tien_dat_251

down về định thử Việt Hoá bằng SisContent nhưng không tìm thấy file ngôn ngữ đâu. mà nếu dùng bằng tiếng Hoa thì cũng không chơi được, nó bắt viết cái gì từ 7-12 ký tự nhưng viết mãi mà cũng không vô được! nản! chờ các pro thôi! híc

ngtienhoan1984

đang dùng thử bản 1.50 co thêm thời tiết và đông hồ . Có pr nào vh jum. Còn bạn nào mới cài bản này vô mà hiện lên bảng đó là đòi nhập pass mà lần đầu chơi chung ta taọ tk đó

ngtienhoan1984

down về định thử Việt Hoá bằng SisContent nhưng không tìm thấy file ngôn ngữ đâu. mà nếu dùng bằng tiếng Hoa thì cũng không chơi được, nó bắt viết cái gì từ 7-12 ký tự nhưng viết mãi mà cũng không vô được! nản! chờ các pro thôi! híc
Bạn nhập pas mà khi tạo tk la ok

ngunhi

bạn cho link đi!

các bác giúp đỡ em với! hi! sj49788342
mà làm sao nạp thẻ được vậy các bác???
add tớ đi tớ wan cho ít trăm hạt mai vàng
ID sj77770277

đây là bản 1.50 đã test

ngunhi

cái đó la password của bạn..

thainguu

EDGE chơi đc chứ bác?? Em đang dùng 5233 :( cheapest smartphone with quite good option in the world :))

B

bugboy09

Guest
ai kết bạn vs mình đi mình mới chơi sj69134662

mai_tien_dat_251

chưa có bác nào Việt hoá được à? em thì bó tay rồi, híc. mà lấy mật khẩu thế nào vậy ạ?