• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[sis] Game nông trại online V1.33 VI vui vẻ và hấp dãn

ngunhi

trời ơi trẽn pdaviet mình bó tay với bản 1.50 game nõng trại vui vẻ sao???

ngtienhoan1984

đào mộ cái ko pro nào VH được à . Tình hình là dạo này lập được riêng 1 làng của người Việt mình rôi xum ra phết

maseco

Member
chào các bạn.bây giờ đã có làng Việt Nam rồi đó .các bạn vào tham gia cho vui đi .các bạn vào game có gì không biết ở bản 1.5 mình sẽ chi cho .mình đã vh bản 1.5 cho S60V3 rùi nhưng bản cho V5 mình không có máy để test nên mình không làm

lastlov3

chào các bạn.bây giờ đã có làng Việt Nam rồi đó .các bạn vào tham gia cho vui đi .các bạn vào game có gì không biết ở bản 1.5 mình sẽ chi cho .mình đã vh bản 1.5 cho S60V3 rùi nhưng bản cho V5 mình không có máy để test nên mình không làm

Cho mình xin bản 1.50 vh cho s60v3. Lâu rùi k chơi, hqua vào thấy lạ quá. Mới đổi từ v5 qua v3, may mà vẫn gjữ sim nên vẫn gjữ đc tk cũ.
Id mình là sj30736995

wangsang1104

Cho mình xin bản 1.50 vh cho s60v3. Lâu rùi k chơi, hqua vào thấy lạ quá. Mới đổi từ v5 qua v3, may mà vẫn gjữ sim nên vẫn gjữ đc tk cũ.
Id mình là sj30736995
cho mình xin link bản 1.50 với thanks nhiều

lastlov3

mình đã up ben v3 bạn sang đó lấy nhé

Sax. Tệp tin đã bị thiết lập chế độ cá nhân rùi, mình down thế nào đc.
Maseco up dùm qua box.net hoặc tắt chế độ cá nhân đi mới down đc chứ...

wangsang1104

Sax. Tệp tin đã bị thiết lập chế độ cá nhân rùi, mình down thế nào đc.
Maseco up dùm qua box.net hoặc tắt chế độ cá nhân đi mới down đc chứ...
v3 v5 có dùng đc k bạn
p/s : bạn cho mình xin cái link luôn đi toàn tiếng tàu chả biết chỗ nào mà down thankss

lastlov3

cái này reg nick ntn bạn

Cứ cài xong, mở game lên nó sẽ hỏi bạn có muốn đk ko? Ok thì sẽ phải gửi 1 tin nhắn mất phí là 3000vnd thui..
Tài khoản của bạn sẽ gắn liền với sêri sim đó nha nên bạn làm mất sim là coi như mất tk và phải đký lại.
Nếu bạn mới chơi thì nên tải bản v1.33 vh của hymalaia1 ở bài #1 ý, cho dễ chơi
Sau này quen thì cài bản v1.50 hoặc đợi có v1.50 vh

wangsang1104

Cứ cài xong, mở game lên nó sẽ hỏi bạn có muốn đk ko? Ok thì sẽ phải gửi 1 tin nhắn mất phí là 3000vnd thui..
Tài khoản của bạn sẽ gắn liền với sêri sim đó nha nên bạn làm mất sim là coi như mất tk và phải đký lại.
Nếu bạn mới chơi thì nên tải bản v1.33 vh của hymalaia1 ở bài #1 ý, cho dễ chơi
Sau này quen thì cài bản v1.50 hoặc đợi có v1.50 vh
nhờ bro viettin thử bác ấy vi đc k