• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SKIN ĐỘNG ,SKIN, CLOCK CHO SLIDE UNLOCK PRO & S2U2

hoangvanpro

bác nào có chương trình mà khi nó đang xạc mà nó hiện ra quả pin giống như Iphone không....em đang dùng bản 1.5 đã được Việt hóa....bác nào có cho em xin link để em dow về nha....

hunggz

Em có cài cái này nhưng sao cái viên pin nó thông báo sai thế à, hình pin ở góc trên là cạn pin gần hết nhưng thật ra là vẫn còn đầy, có bạn nào biết sao ko nhỉ

letuankhung

bác ancola66 giúp tui vói

cái clockA này có nền trong suốt và mấy cái kim màu tráng nhung màu tráng nhìn khó quá bác có thể chĩnh giúp em mấy cái kim và mấy cái mốc thòi gian thành màu xanh đậm đuọc không thanks bác rất nhiều:( hay bác huóng dẫn em cách làm cũng đuọc thanks bác lần nủa :(

Chỉnh sửa cuối:

NhatToai

Super V.I.P
Limus and Strawbia-skin cho S2U2​

DOWNLOAD:Limus---------Strawbia

Chỉnh sửa cuối:

mdapro

Các pro biết chỉnh thế nào để ko bị lock khi đang bật máy ko, đg cài soft mà mấy s sau nó tự lock, còn khi tắt màn hình thì lại ko lock :(

CongNam

Các pro biết chỉnh thế nào để ko bị lock khi đang bật máy ko, đg cài soft mà mấy s sau nó tự lock, còn khi tắt màn hình thì lại ko lock :(

Vào S2U2 setting chỉnh thời gian lại là xong thôi.:D:D

vnanhvn

Chỉnh như thế nào hả anh :-??

Chỉnh thời gian chờ lâu hơn là được mà bạn. Để có thể chỉnh dễ dàng hơn bạn nên sử dụng bản S2U2 đã được việt hóa của bác nguyenphucondao bên phần " Phần mềm việt hóa ".

Cuongk30

hix hix. minh sài mấy skill này ko dc... mình dùng 02IIi...mình đã cai phần mềm Silde 2Unlock 1.16 và chạy ngon lành,nhưng cài mays skill này hok chạy dc... pác có skill nào đẹp cho dt của tớ ko? cho tớ với.. thanks..

ancola66

Super V.I.P
hix hix. minh sài mấy skill này ko dc... mình dùng 02IIi...mình đã cai phần mềm Silde 2Unlock 1.16 và chạy ngon lành,nhưng cài mays skill này hok chạy dc... pác có skill nào đẹp cho dt của tớ ko? cho tớ với.. thanks..
Bây giờ S2U2 đã là phiên bản 1.33 roài:)) Mà bạn vẫn dùng phiên bản cũ rích vậy:-?

anhduc1188

mình cài unlockwawe rồi mà kô đc, máy báo lỗi kô setting đc nè, bác kiểm tra lại giúp em với! Thank ^^