• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SKIN ĐỘNG ,SKIN, CLOCK CHO SLIDE UNLOCK PRO & S2U2

sbc

GÓP vui một tấm wallpaper..

thjnhk0j

:D Cái này mình tự mò thôi bạn àh,đơn giản lắm.Bạn copy file lang.ini trong thư mục cài đặt S2U2 đó ra desktop,mở file đó ra tìm đến dòng có chữ "s_S2UText=Slide to unlock " ,rùi bây giờ bạn tha hồ muốn đánh chữ gì vô cũng được,save lại rùi copy đè lên file lang.ini trong \program\S2U2.

bạn ơi mình thử cóp ra chỗ khác rồi nhưng không mở đc file đấy!muốn mở file đấy để sửa thì dùng phần mềm gì hả bạn!

Atemis

Active Member
hihi copy ra máy tính đó bạn,chứ không sửa được bằng PPC đâu

xuanthoai

Bác ancola66 cho mình hỏi chút, bác làm sao mà cái mặt trời dự báo thời tiết nó hiện ra to và nẳm chính giữa đẹp thế? sao của mình nó bé tí và nằm bên góc trái màn hình thui!

chanhtin1

S2U2 v2.30 With ancola66 SKIN (Dusk Mod) 2 IN 1
(VGA & WVGA)

Many thanks A_C for Soft & grzegorz10 for all Buttons IMG Sau khi cài đặt các bạn khởi động lại máy để khóa REG (Tắt ứng dụng Lock mặc định của máy) có tác dung và để hiện icon (Tôi đã thay đổi để cho đẹp hơn:p)
Bạn có thể vào S2U2 Setting chọn loại đồng hồ mà bạn thích :
*Đồng hồ Analog (clockA)
*Đồng hồ Digital (clockD)

bác ancola ơi cái này đẹp thế mà ko có cho màn hình WQVGA hả huhu?

Last edited by a moderator:

oplat

góp vui cái nào

có mổi mấy cái này thôi 240*320

Chỉnh sửa cuối:

hdbladies

không biết cách nào để chèn hình động cho S2U2, chép Wallpaper.gif vô GFX rồi mà nó không nhận !

dienluc510

Chỉ cho mình cách đưa thời tiết ra ngoài màn hình chờ

chỉ cho mình cách đưa thông tin thời tiết ra màn hình chờ như ảnh của bạn với ! mình gà quá :))

hung_dn

Ai đó bày em thay ảnh cho S2u2 1.64 dùng cho W2003 với .
Nhìn 2 con cá này hoài chán quá